Mahindra XUV 400 EV भारतीय बाजारात या महिन्यात होणार लॉन्च


वेगवान नाशिक

नवी दिल्लीः प्रसिद्ध कार निर्माता Mahindra XUV 400 (Mhindra XUV 400) सप्टेंबर 2022 मध्ये सादर करण्यात आली असून ही कार XUV300 वर आधारित आहे. ही कंपनी भारतात जानेवारी 2023 मध्ये लॉन्च होईल. तसेच अधिकृत लॉन्चपूर्वी, इलेक्ट्रिक एसयूव्हीचे प्रकार आणि इतर तपशील इंटरनेटवर लीक झाले आहेत.

आजचे राशी भविष्यः या राशीच्या लोकांना येत्या काळात राजयोग

अहवालानुसार, नवीन महिंद्रा XUV400 इलेक्ट्रिक SUV 3 प्रकारांमध्ये – बेस, EP आणि EL मध्ये ऑफर केली जाईल. टॉप-स्पेक व्हेरियंटमध्ये महिंद्राच्या Adreno X सॉफ्टवेअरसह 7-इंच टचस्क्रीन इन्फोटेनमेंट सिस्टम, इलेक्ट्रिक सनरूफ आणि ओव्हर-द-एअर (OTA) अपडेटसह कनेक्टेड कार टेक यासारख्या वैशिष्ट्यांसह सुसज्ज असेल. तसेच टॉप-एंड व्हेरियंटमध्ये सहा एअरबॅग्ज, सर्व-4 डिस्क ब्रेक्स, EBD सह ABS, ट्रॅक्शन कंट्रोल, ISOFIX चाइल्ड सीट अँकरेज आणि बरेच काही आहे.

राष्ट्रीय नायकांची बदनामी थांबवावी राज ठाकरेंचे भाजप आणि काँग्रेसला आवाहन

Mahindra XUV400 इलेक्ट्रिक SUV ला लेदरेट अपहोल्स्ट्री, ऑटो डिमिंग IRVM, फ्रंट पार्किंग सेन्सर्स, ड्युअल-झोन क्लायमेट कंट्रोल, हीटेड ORVM, 17-इंच डायमंड कट अलॉय व्हील, TPMS यासह इतर गोष्टी मिळतात. XUV400 5 रंगसंगतींमध्ये येईल – त्यात आर्क्टिक ब्लू, गॅलेक्सी ग्रे, एव्हरेस्ट व्हाइट, नेपोली ब्लॅक आणि इन्फिनिटी ब्लू सॅटिन कॉपर फिनिशमध्ये ड्युअल-टोन रूफ पर्यायासह. तसेच  Mahindra XUV400 EV फ्रंट-एक्सल-माउंटेड इलेक्ट्रिक मोटरसह येते जी 39.4kWh बॅटरी पॅकमधून पॉवर काढते. तर इलेक्ट्रिक मोटर 150bhp पॉवर आणि 310Nm पीक टॉर्क निर्माण करते.

सीएनजी-पीएनजीचे दर होणार स्वस्त

या शहरांमध्ये प्रथम केले जाणार लॉन्च 
नवीन XUV400 EV साठी चाचणी ड्राइव्ह डिसेंबर 2022 पासून मुंबई, हैदराबाद, दिल्ली NCR, बेंगळुरू, कोलकाता, चेन्नई, पुणे, अहमदाबाद, गोवा, जयपूर, सुरत, नागपूर, त्रिवेंद्रम, नाशिक, चंदीगड आणि कोची हुसह 16 शहरांमध्ये सुरू होणार असून , नवीन मॉडेल पहिल्या टप्प्यात 16 शहरांमध्ये लाँच केले जाईल. या नवीन XUV400 ची किंमत जानेवारी 2023 मध्ये उघड होईल.

वीज बिलीच्या मुद्द्यावरून फडणवीसांचा उद्धव ठाकरेंवर निशाणा


Leave a Comment

Your email address will not be published. Required fields are marked *