Realme 10 Pro Series 5G लवकरच भारतात होणार लॉन्च, मिळतील दमदार फिचर्स


वेगवान नाशिक

नवी दिल्लीः चीनी स्मार्टफोन निर्माता Realme ने गुरुवारी आपली Realme 10 Pro मालिका भारतात लॉन्च करण्याची घोषणा केली. तर कंपनी 8 डिसेंबर रोजी  फोन लॉन्च करणार असून Realme 10 Pro मालिकेत दोन स्मार्टफोन असतील. यामध्ये Realme 10 Pro आणि Realme 10 Pro+ यांचा समावेश आहे. तसेच कंपनी दोन्ही स्मार्टफोनमध्ये 5G कनेक्टिव्हिटी देत ​​आहे.
वक्र डिस्प्ले Realme 10 Pro मालिकेत उपलब्ध असेल, जो कंपनीचा दावा आहे की सेगमेंटचा ‘सर्वोत्तम-वक्र डिस्प्ले’ असेल. तर Realme 10 Pro+ 5G फोन या मालिकेतील टॉप मॉडेलमध्ये 120Hz वक्र दृष्टीचा डिस्प्ले मिळू शकतो.

Astrologyआजचे राशी भविष्यः या राशींवर शनिदेवांची राहणार कृपादृष्टी

Realme 10 Pro चे स्पेसिफिकेशन्स

Realme 10 Pro ला 120Hz रिफ्रेश रेटसह 6.72-इंचाची IPS LCD स्क्रीन मिळेल. फोनच्या मागील बाजूस ड्युअल-कॅमेरा सेट-अप आहे, ज्यामध्ये 2MP डेप्थ सेन्सरसह 100-मेगापिक्सेलचा प्राथमिक कॅमेरा सेन्सर आहे. फ्रंटला 16MP कॅमेरा सेन्सर मिळेल. हे Android 13 ऑपरेटिंग सिस्टम-आधारित Realme UI 4.0 बूट करते. तसेच या स्मार्टफोनला 256GB ऑन-बोर्ड स्टोरेज मिळेल. कंपनी हा फोन 8GB रॅम आणि 12GB रॅम वेरिएंटमध्ये देऊ शकते. हे 5,000mAh बॅटरीद्वारे समर्थित असेल, जे 33W वायर्ड चार्जिंगला समर्थन देईल.

एलआयसीने आणलीय खास योजना, मिळवा हे मोठे फायदे

Realme 10 Pro+ चे स्पेसिफिकेशंस

Reality 10 Pro+ मध्ये MediaTek Dimensity 1080 प्रोसेसर आणि 5,000 mAh बॅटरी आहे. फोन 67W फास्ट वायर्ड चार्जिंगला सपोर्ट करतो. यात 120Hz रिफ्रेश रेटसह 6.7-इंच वक्र AMOLED स्क्रीन आहे. याच्या मागील बाजूस ट्रिपल-कॅमेरा सिस्टम आहे, ज्यामध्ये 108-मेगापिक्सेल प्राथमिक सेन्सर, 8MP अल्ट्रा-वाइड-एंगल सेन्सर आणि 2MP मॅक्रो सेन्सर आहे. तर फोनच्या समोर 16MP कॅमेरा आहे.

या स्मार्टफोन 8GB + 128GB, 8GB + 256GB आणि 12GB + 256GB कॉन्फिगरेशनमध्ये येतो. हे Android 13 ऑपरेटिंग सिस्टम-आधारित Realme UI बूट करते. तसेच यात साइड-माउंटेड फिंगरप्रिंट स्कॅनर, ड्युअल स्पीकर, वाय-फाय 6 आणि ब्लूटूथ 5.2, 3.5 मिमी ऑडिओ जॅक आणि वायरलेस कनेक्टिव्हिटीसाठी चार्जिंगसाठी यूएसबी-सी पोर्ट आहे.

योगगुरू रामदेव बाबांच्या वादग्रस्त विधानावरून संजय राऊतांचा सरकारला सवाल


Leave a Comment

Your email address will not be published. Required fields are marked *