एलआयसीने आणलीय खास योजना, मिळवा हे मोठे फायदे


वेगवान नाशिक

नवी दिल्लीः जर तुम्ही कुठेतरी गुंतवणूक करण्याचा विचार करत असाल आणि तुमच्या मनात एक संदिग्धता असेल की गुंतवणूक कशी आणि कुठे करावी. म्हणून आम्ही तुम्हाला एलआयसीच्या एका योजनेबद्दल सांगत आहोत जिथे तुम्ही गुंतवणूक करून चांगला नफा मिळवू शकता. अनेक वर्षांपासून लोक एलआयसीमध्ये गुंतवणूक करणे सुरक्षित मानत आहेत. त्यामुळे LIC SIIP बद्दल बोलत आहोत जिथे गुंतवणूक करणे चांगले मानले जाते.

Astrologyआजचे राशी भविष्यः या राशींवर शनिदेवांची राहणार कृपादृष्टी

या योजनेअंतर्गत, तुम्हाला 21 वर्षांसाठी सुमारे 10 लाख रुपये गुंतवावे लागतील आणि तुम्हाला सुमारे 35 लाखांचा नफा मिळेल, म्हणजेच योजना पूर्ण झाल्यानंतर तुम्हाला 45 लाख रुपये मिळू शकतात. या योजनेशी संबंधित महत्त्वाची माहिती येथे जाणून घ्या.

समलैंगिक विवाहाला मान्यता मिळण्याच्या याचिकेवर सर्वोच्च न्यायालयाची केंद्राला नोटीस

पद्धतशीर गुंतवणूक विमा योजनेला SIIP म्हणतात. LIC च्या SIIP योजनेत, तुम्हाला दरमहा सुमारे 4000 रुपये गुंतवावे लागतील. ही गुंतवणूक २१ वर्षांसाठी करावी लागेल. 4000 रुपये दरमहा, तुम्ही एका वर्षात 48000 रुपये आणि 21 वर्षांत 10,08,000 रुपये गुंतवाल. ही योजना पूर्ण झाल्यावर तुम्हाला एकूण ४५ लाख रुपये मिळू शकतात. म्हणजे योजना पूर्ण झाल्यानंतर तुम्हाला 34,92,000 रुपये म्हणजेच सुमारे 35 लाख रुपये नफा मिळेल.

आगामी निवडणुकांकरिता अचूक विधानसभा मतदार याद्या तयार करण्याचे निर्देश – राज्य निवडणूक आयुक्त

तुम्हाला मिळतील हे फायदे 

योजना घेणारा सिंगल प्रीमियमची रक्कम निवडू शकतो,  पॉलिसी घेणारा जमा करायची रक्कम निवडू शकतो,  पॉलिसी घेताना त्याच्याकडे बेसिक सम अॅश्युअर्ड निवडण्याचीही सुविधा आहे, तसेच तुम्ही या दोन्ही योजना ऑफलाइन तसेच ऑनलाइन खरेदी करू शकता.

नोकरीची सुवर्ण संधी! भारतीय रेल्वेमध्ये विविध पदांसाठी एवढ्या जागांवर भरती


Leave a Comment

Your email address will not be published. Required fields are marked *