Astrologyआजचे राशी भविष्यः या राशींवर शनिदेवांची राहणार कृपादृष्टी


वेगवान नाशिक

मेष

आजच्या दिवशी या राशीच्या स्वामी शनि कुंभ राशीत प्रवेश करेल, ज्यामुळे या राशीच्या लोकांच्या करिअर आणि आर्थिक लाभात अनेक पटींनी वाढ होईल. आज तुम्ही तुमची नियुक्त केलेली कामे सहजपणे पूर्ण करू शकाल, परंतु असे होऊ शकते की तुम्ही करत असलेले प्रयत्न चुकीच्या दिशेने जात आहेत. धार्मिक किंवा शुभ प्रसंगी जाऊ शकता. तीर्थयात्रा होण्याची शक्यता आहे. रागावर नियंत्रण ठेवावे लागेल. रागामुळे नोकरी-व्यवसायाच्या ठिकाणी किंवा घरामध्ये दुरावण्याची शक्यता आहे.

वृषभ

कामाचा अतिरेक आणि खाण्यापिण्यात निष्काळजीपणा यांमुळे तुमच्या आरोग्यावर परिणाम होऊ शकतो. जेवण आणि झोप वेळेवर न घेतल्याने मानसिक अस्वस्थता जाणवेल. स्थलांतरात अडथळे येण्याची शक्यता आहे. काम वेळेवर पूर्ण न झाल्यास संतापाची भावना राहील. योग, ध्यान आणि अध्यात्म यामुळे आराम मिळेल.

सीमावादावरून फडणवीसांचा राष्ट्रवादीच्या या नेत्याला सडकून टोला

मिथुन

आज आपण दिवसाची सुरुवात आरामात, आनंदाने आणि उत्साहाने करू. पाहुणे आणि मित्रांसह पार्टी पिकनिक आणि सामूहिक जेवण आयोजित करेल. नवीन कपडे, दागिने, वाहन खरेदी होण्याची शक्यता आहे. मनामध्ये आनंदाचे वातावरण राहील. नवीन लोकांबद्दल आकर्षण अनुभवाल. सार्वजनिक जीवनात तुम्हाला सन्मान मिळेल आणि लोकप्रिय व्हाल. व्यवसायात सहभाग लाभेल. वैवाहिक सुख प्राप्त होईल.

कर्क

आज तुम्ही चिंतामुक्त आणि आनंदी असाल. कुटुंबातील सदस्यांसोबत खास वेळ घालवाल. कामात यश आणि प्रसिद्धी मिळेल. नोकरदारांना नोकरीत फायदा होईल. सहकारी कार्यकर्त्यांचे सहकार्य मिळेल. आरोग्य चांगले राहील. विरोधकांच्या युक्त्या अयशस्वी होतील.

सिंह

आज तुम्ही शरीर आणि मनाने निरोगी असाल. तुमची सर्जनशीलता नवीन रूप देण्यास सक्षम असेल. प्रिय व्यक्तीशी झालेली भेट आनंददायी होईल. मुलाच्या प्रगतीची बातमी मिळेल. विद्यार्थ्यांसाठी हा काळ अतिशय चांगला आहे असे म्हणता येईल. काही पुण्य कार्यात सहभागी होण्याची संधी मिळू शकते.

कन्या

आजचा दिवस प्रतिकूलतेने भरलेला असण्याची चिन्हे आहेत. आज शारीरिक ताजेपणाचा अभाव राहील आणि मानसिक चिंताही राहील. पत्नीशी मतभेद होऊ शकतात आणि मतभेद होऊ शकतात. आईच्या तब्येतीची चिंता राहील. स्थायी मालमत्तेच्या कामात सावध राहा.

तुळ

आजचा दिवस आनंदात जाईल. विरोधकांसमोर विजयाची चव चाखता येईल. प्रत्येक कामात यश मिळेल. आज नातेवाईकांचीही भेट होईल. मानसिकदृष्ट्याही आनंद राहील. धार्मिक स्थलांतरामुळे मानसिक आनंद मिळेल. नात्यात घडणाऱ्या भावना तुमचे मन वितळतील.

आगामी निवडणुकांकरिता अचूक विधानसभा मतदार याद्या तयार करण्याचे निर्देश – राज्य निवडणूक आयुक्त

वृश्चिक

या राशींना आज शनिची साडेसाती आणि अडीचकी सुरु असेल तर त्रास सहन करावा लागतो. त्याचबरोबर कुंडलीत शनि अशुभ स्थितीत असेल, तर अनेक संकटांचा सामना करावा लागतो. तसेच शारीरिक आणि मानसिक त्रास सहन करावा लागेल. आर्थिक अडचणींचा सामना करावा लागू शकतो. कुटुंबात वादविरहित वातावरण निर्माण होणार नाही म्हणून वाणीवर संयम ठेवा. तुमच्या वागण्याने आज एखाद्याचे मन दुखावले जाऊ शकते.

धनु

आज तुमच्या नियोजित कामात यश आणि आर्थिक लाभ होण्याची शक्यता आहे. शुभ कार्यक्रमात कुटुंबीय उपस्थित राहणार आहेत. कुठेतरी जाण्याची किंवा विशेषतः तीर्थयात्रेला जाण्याची शक्यता आहे. नातेवाईकांचे सहकार्य मिळाल्याने तुम्हाला आनंद होईल. वैवाहिक जीवनात जवळीक आणि मधुरतेचा अनुभव येईल.

मकर

आज तुम्ही धार्मिक आणि अध्यात्मिक कार्यात अधिक व्यस्त राहाल. पूजा किंवा धार्मिक कार्यात पैसा खर्च होईल. शनि पीडा असताना अत्रासापासून मुक्ती मिळवण्यासाठी काही उपाय करावेत. कामातील अडथळे दूर होतील.नातेवाईक आणि कुटुंबातील सदस्यांशी सावधपणे बोला, कारण तुमच्या बोलण्याने कोणाचे मन दुखावले जाऊ शकते. मेहनत करूनही कमी यश मिळाल्याने निराशा निर्माण होईल. वैवाहिक जीवनात वाद होऊ शकतो.

कुंभ

आज नवीन कामाला सुरुवात कराल. नोकरी व्यवसायात लाभासोबत अतिरिक्त उत्पन्न मिळेल. मित्रांकडून, विशेषतः महिला मित्रांकडून तुम्हाला फायदा होईल. सामाजिक वर्तुळात प्रसिद्धी आणि प्रतिष्ठा मिळवू शकाल. तुमच्या पत्नीच्या बाजूने तुम्हाला आनंद आणि समाधान मिळेल. स्थलांतर, पर्यटन आणि वैवाहिक योग जुळून येतील.

मीन

आजचा दिवस तुमच्यासाठी शुभ आहे. कामात यश आणि उच्च अधिकाऱ्यांचे प्रोत्साहन यामुळे तुमचा उत्साह द्विगुणित होईल. व्यापाऱ्यांचे उत्पन्नही वाढेल. शिल्लक रक्कम दिली जाईल. वडील आणि ज्येष्ठांकडून लाभ होईल. आरोग्य चांगले राहील. कुटुंबात सुख-शांती नांदेल. प्रगतीचे योगायोग घडतील.

नोकरीची सुवर्ण संधी! भारतीय रेल्वेमध्ये विविध पदांसाठी एवढ्या जागांवर भरती


Leave a Comment

Your email address will not be published. Required fields are marked *