Today Gold Silver Price सोने-चांदीच्या दरात वाढ


वेगवान नाशिक

नवी दिल्लीः भारतीय वायदे बाजारात आजही सोने आणि चांदीची वाढ सुरूच आहे. आज, शुक्रवार, 25 नोव्हेंबर रोजी, मल्टी कमोडिटी एक्सचेंज (MCX) वर सोन्याचा आजचा भाव सुरुवातीच्या व्यवहारात 0.40 टक्क्यांच्या वाढीसह व्यवहार करत आहे. त्याच वेळी, वायदा बाजारात, आज चांदीचा दर देखील 0.11 टक्क्यांच्या वाढीसह व्यवहार करत आहे.

Astrologyआजचे राशी भविष्यः या राशीच्या लोकांना कोर्ट कचेरीचा सामना करावा लागेल

24 कॅरेट शुद्ध सोन्याचा भाव 52,720 रुपये प्रति 10 ग्रॅमवर ​​व्यवहार करत होता आणि वायदा बाजारात सकाळी 9:10 वाजेपर्यंत 49 रुपयांच्या वाढीसह होता. सोन्याचा भाव आज 52,665 रुपयांवर उघडला. त्यानंतर काही वेळातच एकदा किंमत 52,734 रुपयांवर गेली.आणि ती 52,720 रुपये झाली.

राज्यात 5 लाख घरकुले पूर्ण करण्याचे उद्दिष्ट– एकनाथ शिंदे

मल्टी कमोडिटी एक्सचेंजमध्ये आज चांदीच्या दरातही तेजी दिसून येत आहे. आज चांदीचा भाव 49 रुपयांनी वाढला असून तो 62,062 रुपयांवर व्यवहार करत आहे. चांदीचा भाव 62,027 रुपयांवर उघडला. असून सध्या किंमत थोडी कमी होऊन 62,062 रुपये झाली.

आज आंतरराष्ट्रीय बाजारात जिथे सोन्याचे दर चढे आहेत, तिथे चांदीच्या किमती दबावाखाली दिसत आहेत. आज सोन्याची स्पॉट किंमत 0.33 टक्क्यांनी वाढून $1,757.95 प्रति औंस झाली. त्याचबरोबर आज आंतरराष्ट्रीय बाजारात चांदीच्या किमतीत घसरण झाली आहे. आज चांदी 0.52 टक्क्यांनी घसरून 21.47 डॉलर प्रति औंसवर व्यवहार करत आहे.

कर्मचाऱ्यांसाठी आनंदाची बातमी, केंद्र सरकारकडून लवकरच पीएफ रकेमत होणार वाढ

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 


Leave a Comment

Your email address will not be published. Required fields are marked *