हिंदू मुलाने मुस्लिम मुलीशी प्रेम केल्याप्रकरणी तरूणाची बेदम मारहाण करून हत्या


वेगवान नाशिक

मुंबई : महाराष्ट्रात दोन भिन्न धर्मातील प्रेमीयुगुलांचे प्रेमप्रकरण काही लोकांना इतके चिघळले की जमावाने प्रेमीयुगुलाला बेदम मारहाण केली. महाराष्ट्रातील नांदेडमध्ये हिंदू मुलगा आणि मुस्लिम मुलगी एकमेकांवर प्रेम करत होते. पण ज्यांना हे हिंदू-मुस्लिम प्रेमप्रकरण आवडले नाही त्यांनी कायदा धाब्यावर बसवून स्वनिल या हिंदू मुलाला लाठ्या-काठ्यांनी एवढी मारहाण केली की त्याचा मृत्यू झाला.

Astrologyआजचे राशी भविष्यः या राशीच्या लोकांना कोर्ट कचेरीचा सामना करावा लागेल

या प्रकरणी पोलिसांनी 7 आरोपींना अटक केली असून तिघे अजूनही पोलिसांच्या आवाक्याबाहेर आहेत. तर 10 आरोपींनी पीडितेला लाठ्या-काठ्यांनी बेदम मारहाण केल्याचा आरोप आहे. हे सर्व आरोपी महिलेच्या कुटुंबीयांना ओळखत होते का, याचा तपास आता पोलिसांनी सुरू केला असून बाकीच्या आरोपींचाही पोलिस शोध घेत आहेत. अशी माहिती नांदेडचे डीएसपी चंद्रवन देशमुख यांनी दिली आहे.

राज्यात 5 लाख घरकुले पूर्ण करण्याचे उद्दिष्ट– एकनाथ शिंदे

डीएसपी देशमुख म्हणाले की, 23 नोव्हेंबरला स्वप्नील नावाच्या मुलाचा खून झाल्याची माहिती आम्हाला मिळाली. आम्ही सीसीटीव्हीच्या आधारे आरोपीला अटक केली असून याप्रकरणी आतापर्यंत 7 आरोपींना अटक करण्यात आली असून काही आरोपी अद्याप फरार आहेत. पण त्यांनाही आम्ही लवकरच अटक करू. सध्या पोलिसांनी या प्रेमप्रकरणाचे संपूर्ण गूढ उकलण्यास सुरुवात केली आहे.

Today Gold Silver Price सोने-चांदीच्या दरात वाढ


Leave a Comment

Your email address will not be published. Required fields are marked *