कोश्यारींबाबत दिलेल्या प्रतिक्रियेवर अमोल मिटकरींचा बावनकुळेंना टोला.. म्हणाले


वेगवान नाशिक

मुंबई : गेल्या दोन तीन दिवसांपासून राज्यातील वातावरण चांगलेच तापल्याचं चित्र पाहायला मिळत आहे. त्यात  राज्यपाल भगतसिंग कोश्यारी यांनी केलेल्या वादग्रस्त वक्तव्यामुळे पक्षापक्षातील नेत्यांकडून प्रतिक्रिया दिल्या जात आहे. त्यातच  भाजपचे प्रदेशाध्यक्ष चंद्रशेखर बावनकुळे  यांनी दिलेल्या प्रतिक्रियेवर राष्ट्रवादीचे विधान परिषदेचे आमदार अमोल मिटकरी यांनी टिप्पणी केली आहे.

आजचे राशी भविष्यः या राशीच्या लोकांना आज वाहन खरेदीचा योग  

बावनकुळे यांचं विधान पेपरमध्ये छापून आल असून त्याचा फोटो अमोल मिटकरींनी शेअर केला आहे आणि त्याला ‘जोक ऑफ द इयर’ असं कॅप्शन दिलंय.

दरम्यान राज्यपाल भगत सिंह कोश्यारी हे छत्रपती शिवाजी महाराज यांच्या प्रेरणेने काम करतात. ते जेव्हा जेव्हा बोलतात तेव्हा तेव्हा ते शिवरायांचा उल्लेख जरूर करतात. त्यांनी कधीही शिवरायांच्या प्रतिमेला ठेच पोहोचवण्याचा त्यांनी प्रयत्न केला नाही.पण औरंगाबादच्या कार्यक्रमात कोश्यारी जे बोलले त्याचं भारतीय जनता पक्ष समर्थन करत नाही, असं बावनकुळे यांनी म्हटल आहे.

ट्विटर, फेसबुकनंतर आता गुगलनेही घेतला हा निर्णय

तसेच  बाबासाहेब आंबेडकर मराठवाडा विद्यापीठाचा पदवीदान समारंभ पार पडला. यात राष्ट्रवादीचे अध्यक्ष शरद पवार आणि केंद्रीय मंत्री नितीन गडकरी यांना डी.लिट पदवी प्रदान करण्यात आली. यावेळी बोलताना राज्यपाल कोश्यारी यांनी एक विधान केलं असून त्यावर प्रचंड टीका झाली.

दिशा सालियन मृत्यूप्रकरणी सीबीआयच्या अहवालातून मोठा खुलासा उघड

 


Leave a Comment

Your email address will not be published. Required fields are marked *