आजचे राशी भविष्यः या राशींच्या अडचणींमध्ये वाढ होण्याची संभावना


वेगवान नाशिक

मेष

आज तुम्हाला समविचारी लोकांसोबत वेळ घालवल्याने तुम्हाला सकारात्मक दृष्टीकोन मिळेल. विद्यार्थ्यांनी आपल्या क्षमतेवर विश्वास ठेवला पाहिजे. कुटुंबातील एखाद्या व्यक्तीच्या वागणुकीमुळे काळजी वाटेल. कर्जाशी संबंधित कोणतेही व्यवहार करू नका. यामुळे नातेसंबंधही बिघडू शकतात. तरुणांनी त्यांच्या करिअरकडे अधिक लक्ष दिले पाहिजे.

वृषभ

आजच्या दिवशी  मालमत्ता-संबंधित कोणतीही योजना यशस्वी होऊ शकते, म्हणून त्यावर आपले लक्ष केंद्रित करा. तुमच्या शत्रूंच्या कृतीकडे दुर्लक्ष करू नका, अन्यथा तुम्ही अडचणीत येऊ शकता. आर्थिक गुंतवणुकीबाबत कोणताही निर्णय काळजीपूर्वक घ्या. आज तुमचा विचार व्यवसायात सकारात्मक राहील. कौटुंबिक सुख-शांती टिकवून ठेवण्यात जोडीदार महत्त्वाची भूमिका बजावेल.

राज्यपालांच्या वादग्रस्त विधानाचा मनमाडला निषेध

मिथुन

तुमच्या कार्यशैलीतील बदलाबाबत तुम्ही आतापर्यंत केलेल्या योजनेची अंमलबजावणी करण्याची हीच योग्य वेळ आहे. नातेवाईकांचे आगमन आणि घरात सलोखा यामुळे घरातील वातावरण प्रसन्न राहील. यावेळी भावांसोबत एखाद्या गोष्टीवरून वाद होऊ शकतो. कोणाच्या तरी हस्तक्षेपाने समस्या लवकर सुटतील. मुले ज्यांच्यासोबत हँग आउट करत आहेत त्यांच्या सहवासावर लक्ष ठेवा.

कर्क

आज या राशीचे लोक गुंतवणुकीशी संबंधित कामांमध्ये वेळ घालवतील आणि तुम्हाला त्यात यशही मिळेल. खर्च जास्त असतील पण उत्पन्नाचे साधनही असेल, त्यामुळे कोणतीही अडचण येणार नाही. कौटुंबिक आणि सामाजिक कार्यात थोडा वेळ घालवा. अती आत्मकेंद्रित राहिल्याने तुमचे नाते बिघडू शकते. तुमच्या सरावात लवचिकता राखणे अत्यंत महत्त्वाचे आहे. क्षेत्रातील प्रभावशाली व्यक्तीचे योगदान तुम्हाला व्यवसायाशी संबंधित नवीन यश मिळवून देऊ शकते.

सिंह

आज या राशीच्या लोकांना अचानक एखादी अनोळखी व्यक्ती भेटेल आणि ते तुमच्यासाठी खूप फायदेशीर असेल. मालमत्ता विकण्याचा विचार करत असाल तर त्याकडे लक्ष द्या. वयोवृद्ध व्यक्तीच्या आरोग्याबाबत गाफील राहू नका. न्यायालयीन प्रकरणही आता गुंतागुंतीचे होऊ शकते. म्हणूनच एखाद्या योग्य व्यक्तीचा सल्ला घ्या, आज मार्केटिंग आणि मीडियाशी संबंधित सर्व कामे व्यवस्थित पूर्ण होतील. पती-पत्नीच्या नात्यात गोड वाद होऊ शकतो.

कन्या

आजच्या दिवशी या राशीचे लोक त्यांच्या कामात पूर्णपणे समर्पित असतील. यावेळी ग्रहस्थिती तुमच्यासाठी योग्य भाग्य निर्माण करत आहेत, त्यामुळे त्याचा पुरेपूर फायदा घ्या. कौटुंबिक धार्मिक मेजवानीचेही नियोजन केले जाईल. आज मनात काही नकारात्मक विचार येऊ शकतात. याचा तुमच्या झोपेवरही परिणाम होऊ शकतो. तुमचा वेळ सकारात्मक क्रियाकलाप असलेल्या लोकांसोबत घालवा आणि थोडा वेळ एकांतात आणि आत्मनिरीक्षणात घालवा.

कँडल मार्च काढत श्रद्धा वालकर हत्याकांडाचा जळजळीत निषेध

तूळ

या राशीच्या लोकांचा बराचसा वेळ सामाजिक आणि राजकीय कार्यात व्यतीत होईल. मुलाच्या करिअरशी संबंधित कोणतीही समस्या एखाद्या महत्त्वाच्या व्यक्तीच्या मदतीने सोडवल्यास यश मिळू शकते. घरातील मोठ्यांचा स्नेह आणि आशीर्वाद तुमच्यासाठी वरदान ठरेल. कधीतरी तुम्हाला तुमच्या स्वभावात चिडचिड आणि निराशावादी वाटेल. काही दुखापत होण्याचीही शक्यता आहे. कामाच्या ठिकाणी आणि जनतेशी तुमचे संबंध मजबूत ठेवा.

वृश्चिक

आज या राशीच्या लोकांनी त्यांच्या दैनंदिन दिनचर्येत काही बदलांचे नियोजन सुरू केले तर तुमची कार्यक्षमता वाढू शकते. धर्म आणि कर्माशी संबंधित बाबींमध्येही तुम्ही योगदान द्याल. वारसाहक्काने मिळालेल्या मालमत्तेबाबत एखादा वाद वाढू शकतो. म्हणूनच आज संबंधित काम पुढे ढकलणे चांगले होईल. पैशाशी संबंधित काम करताना विचारपूर्वक काम करा. तुमच्या रागावरही नियंत्रण ठेवा.

धनु

आज धनु राशीचे लोक आपली बरीचशी कामे नियोजनबद्ध पद्धतीने पूर्ण करण्याचा प्रयत्न करतील. तुमची कामुकता आणि स्वभावातील सौम्यता यामुळे लोक स्वाभाविकपणे तुमच्याकडे आकर्षित होतील. काही वेळा तुमच्या कामात ढवळाढवळ करून वेळ वाया जाईल. तुमची उर्जा पुन्हा एकत्र करून तुम्ही तुमचे काम करू शकाल. तुम्ही नक्कीच यशस्वी व्हाल. तुम्ही तुमची बाहेरची कामे आत्तापर्यंत पुढे ढकलणे चांगले. कोणत्याही प्रकारच्या व्यावसायिक क्रियाकलापांबद्दल काळजी करण्याची गरज नाही.

मकर

आजच्या दिवशी तुम्हाला धार्मिक संस्थांमध्ये सामील होऊन त्यांना थोडासा पाठिंबा देऊन मनःशांती मिळू शकते. तुमचा आदर आणि आध्यात्मिक प्रगती देखील होईल. मालमत्तेच्या खरेदी-विक्रीशी संबंधित योजना तयार होतील. कोणत्याही प्रकारचे पेपर वर्क करताना जास्त काळजी घ्या. तुमची एक छोटीशी चूक तुमच्यासाठी मोठी समस्या निर्माण करू शकते. आर्थिक संबंधित प्रकरण सध्या थोडे सुस्त राहू शकते.

कुंभ

या राशीच्या लोकांना असे वाटेल की तुमच्यावर एखाद्या दैवी शक्तीचा आशीर्वाद आहे, कारण अचानक सर्व रखडलेली कामे पूर्ण होऊ लागतील. तुम्हाला अचानक आंतरिक शांतीचा अनुभव येऊ शकतो. नातेवाईक आणि शेजारी यांच्याशी संबंध अधिक सुधारतील. जवळच्या नातेवाईकाच्या वैवाहिक संबंधांमध्ये विभक्त होण्याची परिस्थिती उद्भवू शकते. तुमचा संयम त्याच्या बाजूने सिद्ध होईल. उत्पन्नाच्या साधनांमध्ये थोडीशी घट होऊ शकते. व्यावसायिक क्रियाकलापांवर पूर्ण लक्ष देणे अत्यंत आवश्यक आहे.

मीन

या राशीचे लोक आज प्रत्येक काम व्यावहारिक पद्धतीने पूर्ण करण्याचा प्रयत्न करतील. मित्र आणि नातेवाईक देखील तुमच्या बुद्धिमत्तेची प्रशंसा करतील. मुलाच्या बाजूने काही समाधानकारक निकाल लागल्यास घरात उत्सवाचे वातावरण राहील. काही कारणांमुळे यावेळी लाभाशी संबंधित कामात दोषही येऊ शकतो. कामाच्या ठिकाणी तुमचा व्यावहारिक दृष्टिकोन अनेक प्रकरणे सोडवण्यात यशस्वी होईल. पती-पत्नीमध्ये काही वाद होऊ शकतात.

न्यायालयीन लढ्याच्या समन्वयासाठी राज्य मंत्रिमंडळातील दोन मंत्र्यांची नियुक्ती – मुख्यमंत्री एकनाथ शिंदे


Leave a Comment

Your email address will not be published. Required fields are marked *