या बँकेच्या व्याजदरात वाढ


वेगवान नेटवर्क

नवी दिल्लीः सार्वजनिक क्षेत्रातील सर्वात मोठ्या बँकांपैकी एक असलेल्या बँक ऑफ बडोदा ने परकीय चलन अनिवासी ठेवींवरील (FCNR) व्याजदरात वाढ केली आहे. विविध चलनांमध्ये FCNR अंतर्गत दर 20 आधार अंकांनी 1.45% पर्यंत वाढवले ​​आहेत. हे व्याजदर 16 नोव्हेंबरपासून लागू झाले आहेत आणि 15 डिसेंबरपर्यंत सुरू राहतील.

आजचे राशी भविष्यः या राशीच्या लोकांनी पैशांवर काबू ठेवा..

बँक ऑफ बडोदाने त्यांच्या वेबसाइटवर नमूद केले आहे की FCNR वर ज्येष्ठ नागरिक आणि कर्मचाऱ्यांसाठी कोणतेही अतिरिक्त व्याज दर नाहीत. नवीन व्याजदरांचे तपशील खाली दिले आहेत-
डॉलरच्या संदर्भात, FCNR दर 4 वर्षापासून 5 वर्षांच्या कालावधीत 1.4% ने वाढला आहे. आता, 4 वर्षे ते 5 वर्षांपेक्षा कमी कालावधीसाठी दर 2.40% ऐवजी 3.80% असेल, तर 5 वर्षांच्या कार्यकाळासाठी दर 3.90% असेल, जो पूर्वी 2.50% होता.
बँकेने मागील 3 वर्षांपासून 4 वर्षांपेक्षा कमी कालावधीसाठी 1% ते 3.70% दर वाढवले ​​आहेत. 2 वर्षांपेक्षा जास्त आणि 3 वर्षांपेक्षा कमी कालावधीसाठी दर 45 आधार अंकांनी 3.45% आणि 1 वर्ष ते 2 वर्षांपेक्षा कमी कालावधीसाठी 3.65% विरुद्ध 60 आधार अंकांनी 4.25% पर्यंत वाढवले ​​आहेत.

Share Marketशेअर बाजारात पडझड, सेन्सेक्स 250 अंकांनी, तर निफ्टी ६१ अंकांनी घसरण

दरम्यान  बँक ऑफ बडोदाने 3 वर्ष ते 5 वर्षांपर्यंतच्या कालावधीसाठी FNCR दर 20 बेस पॉईंटने वाढवले ​​आहेत. तो आता 2.45 टक्के झाला आहे. दरम्यान, 1 वर्ष ते 2 वर्षांपेक्षा कमी कालावधीच्या कालावधीसाठी दर 1.05% ते 3.70% पर्यंत वाढवण्यात आला आहे. तसेच  3 वर्षे ते 5 वर्षांपेक्षा कमी कालावधीसाठी, दर 40 बेस पॉइंट्सने 0.50% पर्यंत वाढवले ​​आहेत.  5 वर्षांच्या कार्यकाळासाठी, त्यात 35 आधार अंकांनी वाढ करण्यात आली आहे आणि ती आता 0.50% आहे.

शहरात मतदार नोंदणी,आधार लिंक कारणासाठी विशेष अभियान

तसेच AUD मधील FCNR 5 वर्षांच्या कालावधीसाठी 1.45% ने वाढवून 3.45% करण्यात आला आहे. 4 वर्षे ते 5 वर्षांपेक्षा कमी कालावधीसाठी दर 1.2% ने वाढवले ​​आहेत. पूर्वी ते 2% होते ते आता 3.20% पर्यंत कमी केले आहे. 3 वर्षे ते 4 वर्षांपेक्षा कमी कालावधीचा कार्यकाळ पूर्वीच्या 2% पेक्षा कमी करून 3% करण्यात आला आहे.

नाशिकः जिल्ह्यातील ग्रामीण भागातील शेतक-यांना महावितरणाचा मोठा धक्का


Leave a Comment

Your email address will not be published. Required fields are marked *