POCOचा POCO C50 नवीन स्मार्टफोन या महिन्यात होणार लॉन्च,पहा किमत आणि फिचर्स


वेगवान नेटवर्क

Poco India ने आज घोषणा केली आहे की कंपनी भारतीय बाजारात आपला ‘C’ मालिका नवीन स्मार्टफोन POCO C50 लॉन्च करणार आहे. Poco C50 हा कमी बजेटचा मोबाइल फोन असेल जो भारतात या महिन्यात म्हणजेच नोव्हेंबरमध्ये लॉन्च होईल.

आजचे राशी भविष्यः या राशीच्या लोकांनी कट-कारस्थानापासून सावधान!

नवीन Poco फोन 2021 मध्ये भारतात लॉन्च झालेल्या Poco C31 चा अपग्रेड प्रकार असेल. कंपनीच्या म्हणण्यानुसार, आगामी C-Series स्मार्टफोन्स मुख्यत्वे कॅमेरा परफॉर्मन्स, मल्टीमीडिया आणि बॅटरी लाइफवर लक्ष केंद्रित करतील. फोनची पहिली झलक अद्याप समोर आलेली नाही, परंतु Poco C50 स्लीक डिझाइनसह लॉन्च होण्याची अपेक्षा आहे.

या नवीन Poco डिव्हाइसच्या वैशिष्ट्यांबद्दल बोलायचे तर, त्यात वॉटर ड्रॉप नॉचसह 6.6-इंचाचा IPS LCD डिस्प्ले मिळू शकतो. तसेच मजबूत कामगिरीसाठी, 6GB रॅमसह MediaTek Helio G85 प्रोसेसर दिला जाईल. तथापि, फोनमध्ये फक्त 64GB अंतर्गत स्टोरेज उपलब्ध असेल, जे 512GB पर्यंत वाढवता येईल.

पुढील २ दिवस राज्याच्या तापमानात होणार घट, हवामानाचा अंदाज

तसेच या फोनच्या कॅमेर्‍याबद्दल बोललो तर Poco C50 च्या मागील पॅनलवर ट्रिपल कॅमेरा सेटअप आढळू शकतो, ज्यामध्ये 48MP च्या प्राथमिक सेन्सर व्यतिरिक्त, 2-2MP चे उर्वरित कॅमेरा सेंसर दिले जातील. सेल्फी आणि व्हिडिओ कॉलसाठी फोनमध्ये 8MP फ्रंट कॅमेरा मिळू शकतो. तसेच दीर्घ बॅटरी आयुष्यासाठी, यात जलद चार्जिंग सपोर्टसह 5,000mAh बॅटरी मिळू शकते. या Poco C50 ची भारतात किंमत 12,000 रुपयांपेक्षा कमी असण्याची शक्यता आहे.

या बँक स्टॉकने 6 महिन्यांत पैसे झाले दुप्पट


Leave a Comment

Your email address will not be published. Required fields are marked *