व्हॉट्सअॅपने आणलेय नवीन फीचर, घरबसल्या करता येणार खरेदी, कसे जाणून घ्या


वेगवान नाशिक

WhatsApp ने एक नवीन फीचर सादर केले आहे जे वापरकर्त्यांना त्यांच्या प्लॅटफॉर्मवर व्यवसाय शोधण्याची परवानगी देईल. याद्वारे, वापरकर्ते व्हॉट्सअॅप इंटरफेस न सोडता ही खरेदी देखील करू शकतील. तसेच ते आपल्या ग्राहकांसाठी एक नवीन वैशिष्ट्य लॉन्च करत आहे, जे वापरकर्त्यांना त्यांच्या प्लॅटफॉर्मवर व्यवसाय शोधण्यात मदत करेल. व्यवसाय शोधण्याव्यतिरिक्त, हे नवीन वैशिष्ट्य वापरकर्त्यांना चॅट आणि उत्पादने विकण्याची परवानगी देईल.

आजचे राशी भविष्यः या राशीच्या लोकांनी कट-कारस्थानापासून सावधान!

या फीचरद्वारे युजर्सना वेबसाइट्सवरून फोन नंबर शोधण्यापासून किंवा त्यांचे संपर्क क्रमांक टाइप करण्यापासून वाचवता येईल.
मेटा-मालकीच्या मेसेजिंग अॅपने म्हटले आहे की हे नवीन वैशिष्ट्य WhatsApp वापरकर्त्यांना व्यवसाय श्रेणीनुसार ब्राउझ करण्यास अनुमती देईल. यामुळे लोकांना वेबसाइटवरून फोन नंबर शोधण्यापासून किंवा त्यांचे संपर्क क्रमांक टाइप करण्यापासून वाचवले जाईल.

अजित पवारांच्या अडचणीत पुन्हा वाढ होण्याची शक्यता

तसेच कंपनीने असेही म्हटले आहे की ते यासाठी विविध पेमेंट भागीदारांसोबत भागीदारी करत आहे जेणेकरून व्हाट्सएप वापरकर्ते कंपनीचा इंटरफेस न सोडता उत्पादने खरेदी करू शकतील. हे वैशिष्ट्य या वर्षाच्या सुरुवातीला WhatsApp वर JioMart लाँच करताना कंपनीने भारतात सादर केलेल्या कार्यक्षमतेसारखेच आहे. आता, कंपनी हे वैशिष्ट्य अधिक देशांमध्ये विस्तारत आहे.

याशिवाय व्हॉट्सअॅपचे म्हणणे आहे की हे फीचर अशा प्रकारे बनवले गेले आहे की ते लोकांची गोपनीयता राखते. कंपनीने एका ब्लॉग पोस्टमध्ये लिहिले आहे की, तुम्ही करत असलेल्या शोधावर अशा प्रकारे प्रक्रिया केली जाते की ती तुमच्या खात्याशी परत जोडली जाऊ शकत नाही.

या बँक स्टॉकने 6 महिन्यांत पैसे झाले दुप्पट


Leave a Comment

Your email address will not be published. Required fields are marked *