आजचे राशी भविष्यः या राशीच्या लोकांचे परदेश प्रवासाचे स्वप्न होणार पूर्ण


वेगवान नाशिक

मेष

आज तुमचे धन बऱ्याच गोष्टींवर खर्च होऊ शकते तुम्हाला आज चांगले बजेट प्लॅन करण्याची आवश्यकता आहे यामुळे तुमच्या बऱ्याच समस्या दूर होऊ शकतात. इतरांचे लक्ष वेधून घेण्यासाठी तुम्हाला फारसे काही प्रयत्न करावे लागणार नाहीत कारण आजचा दिवस तुमच्यासाठी भला आहे. आजच्या दिवशी तुम्हाला परदेशासंबंधी चांगली बातमी मिळेल. तसेच प्रवासाचे योग येतील. तुमची ऊर्जा पातळी खूप उच्च असेल – कारण तुमचे प्रियजन तुमच्यासाठी आनंद निर्माण करतील. वेळेच्या आधी सर्व काम पूर्ण करणे ठीक असते जर तुम्ही असे केले तर, तुम्ही आपल्यासाठी ही वेळ काढू शकतात. 

वृषभ 

अतिखर्च, उधळेपणा आणि शंकास्पद आर्थिक योजनांमध्ये गुंतणे टाळा. घरातील कुणी सदस्याच्या व्यवहाराने तुम्ही चिंतीत राहू शकतात. तुम्हाला त्यांच्याशी बोलण्याची आवश्यकता आहे. आजच्या दिवशी तुम्हाला आजुबाजूला गुलाबाचा सुगंध जाणवेल. प्रेमाच्या परमानंदाची अनुभूती घ्या. नवीन योजना आणि संयुक्त प्रकल्प सुरू करण्यासाठी चांगला दिवस. काही रोचक मॅगझीन किंवा उपन्यास वाचून तुम्ही आजचा दिवस चांगल्या प्रकारे व्यतीत करू शकतात. तुमच्या जोडीदारासमवेत आजचा दिवस हा अत्यंत रोमँटिक असणार आहे.

मंत्रिमंडळ बैठकीत शिंदे-फडणवीस सरकारचे १५ महत्त्वाचे निर्णय

मिथुन 

आज तुम्हाला तुमचे आरोग्य राखण्यासाठी आणि चांगेल दिसावे यासाठी प्रयत्न करायला खूप भरपूर मोकळा वेळ मिळेल. नव्या आर्थिक करारांना अंतिम स्वरुप मिळाल्यामुळे ताजा अर्थपुरवठा होईल. आजच्या दिवशी आपल्या कुंटुंबातील सदस्यांच्या गरजांवर लक्ष केंद्रीत करणे ही तुमची प्राथमिकता असेल. जर आपल्या लव पार्टनर ला आपला जीवनसाथी बनवण्याची इच्छा आहे तर, त्यांच्याशी आज बोलू शकतात तथापि, बोलण्याच्या आधी तुम्ही त्यांच्या भावनांना जाणून घ्या. तुमच्या मेहनतीचे चीज होऊन तुम्हाला बढती मिळण्याची शक्यता आहे.

कर्क

मित्राने दिलेला ज्योतिषी सल्ला तुमचे आरोग्य सुधारण्यासाठी तुम्हाला प्रवृत्त करेल. आर्थिक स्थितीतील बदल हे नक्कीच होणार आहेत. भावनिक आत्मविशास वाढविण्यासाठी प्रयत्न करणा-यांच्या मदतीला ज्येष्ठ धावून येतील. अचानक प्रणयाराधन करायला मिळाल्याने तुम्ही गोंधळून जाल. तुमच्या कामाला आज दाद मिळेल. कर्मकांडे/होमहवन/शुभकार्याचे सोहळे घरीच करा. आज तुम्हाला एक असा अनुभव मिळणार आहे, ज्याने तुम्ही आयुष्यातील दु:ख विसरून जाल.

सिंह

आज आपल्या प्रेमी सोबत वेळ घालवू शकाल आणि त्यांच्या समोर आपल्या गोष्टींना व्यक्त करू शकाल. तुमच्या जोडीदाराची प्रकृती ढासळल्यामुळे तुमच्या कामावर परिणाम होईल, पण ही वेळ तुम्ही निभावून न्याल. कामाच्या ठिकाणचे वरिष्ठांचे दडपण आणि घरातील कलह तुमच्यावरील तणाव वाढवू शकतो. त्यामुळे कामावर लक्ष विचलित होईल. प्रेमप्रकरणामध्ये गुलामासारखे वागू नका. तुमच्या नोकरीला चिकटून राहा आणि तुम्हाला आज कुणी मदत करील अशी अपेक्षा बाळगू नका.

कन्या 

अन्य देशांतील लोकांशी व्यावसायिक संपर्क प्रस्थापित करण्यासाठी सध्याचा काळ अतिशय योग्य आहे. कुठल्या कारणास्तव आज तुमच्या ऑफिस मध्ये लवकर सुट्टी होऊ शकते याचा तुम्ही फायदा घ्याल आणि आपल्या कुटुंबातील लोकांसोबत कुठे फिरायला जाऊ शकतात. आजच्या दिवशी विश्रांती अत्यंत गरजेची आहे. रात्रीच्या वेळी तुम्हाला आज धन लाभ होण्याची पूर्ण शक्यता आहे कारण, तुमच्या द्वारे दिले गेलेले धन आज तुम्हाला परत मिळू शकते.

स्थानिक स्वराज्य संस्थांच्या निवडणुकांची सुनावणी पुन्हा लांबणीवर

तूळ 

या राशीच्या लोकांना व्यावसायिक प्रवास आर्थिकदृष्ट्या खूप फायदेशीर ठरेल. पूर्ण उर्जेने कामे करण्याचा उत्साहही असेल. कौटुंबिक वातावरणही शिस्तबद्ध आणि सकारात्मक ठेवता येईल. विद्यार्थ्यांनी व युवकांनी खोट्या मनोरंजनाच्या कामात वेळ वाया घालवू नये. घरातील कोणत्याही मोठ्या व्यक्तीच्या सल्ल्याकडे दुर्लक्ष करू नका, अन्यथा नुकसान होऊ शकते. व्यवसायात क्षेत्र नियोजनाचा गांभीर्याने विचार करा.

वृश्चिक

या राशीच्या लोकांच्या आज कोणतीही समस्या दूर होईल, तुमच्या क्षमतेवर विश्वास ठेवा. कुटुंबासोबत घरगुती गरजांसाठी खरेदी करण्यातही वेळ जाईल. जवळच्या व्यक्तीसोबत सुरू असलेला वाद मिटवल्याने नात्यात पुन्हा कटुता येईल. कोणताही अनावश्यक प्रवास कार्यक्रम बनवू नका. लोकांशी संवाद साधताना काळजी घ्या, गैरसमजांमुळे नाते बिघडू शकते. मुलांच्या समस्या सोडवण्यासाठी तुमच्या सहकार्याची गरज आहे.

​​धनु 

तुमची सकारात्मक विचारसरणी तुमच्यासाठी नवीन यश निर्माण करेल. धार्मिक आणि अध्यात्मिक कार्यातही तुम्हाला रस असेल. ठराविक लोकांच्या संपर्कात आल्याने तुमच्या विचारात आश्चर्यकारक बदल होऊ शकतात. धनहानीमुळे तणाव होऊ शकतो. गर्दीच्या ठिकाणी जाणे टाळा. जवळच्या व्यक्तीकडून टीका निराशा आणू शकते. सध्याचा काळ यशस्वी होऊ शकतो.

मकर

आज या राशीच्या लोकांना कठोर परिश्रम करावे लागतील, आज तुमची कामे पूर्ण करण्यासाठी यशाचीही गरज आहे. जवळच्या मित्र किंवा नातेवाईकाशी अचानक झालेल्या भेटीमुळे तणावाचे वातावरण निर्माण होईल. तुमच्या रागावर आणि रागावर नियंत्रण ठेवा. थोडेसे नकारात्मक क्रियाकलाप असलेले लोक तुमच्यासाठी त्रासाचे कारण बनू शकतात, तरीही त्यांची कोणतीही योजना यशस्वी होणार नाही. व्यवसाय आणि नोकरीचे महत्त्वाचे निर्णय स्वतः घ्या.

कुंभ 

या राशीच्या लोकांना तुम्ही तुमच्या कामांचा योग्य व योग्य समन्वय साधून कामे पूर्ण करण्याचा प्रयत्न कराल. आर्थिक गुंतवणुकीच्या बाबतीतही वेळ निघून जाईल. सामाजिक कार्यात तुमचे योगदान देखील तुमचा आदर करेल. घरातील वडिलधाऱ्यांना स्थानिकांच्या रागाचा सामना करावा लागू शकतो, त्यांच्या भावना आणि आदेशांकडे दुर्लक्ष करू नका. विद्यार्थ्यांनीही अभ्यासाकडे अधिक लक्ष देण्याची गरज आहे. व्यावसायिक क्षेत्रात रुपयाचे व्यवहार करताना अधिक काळजी घेण्याची गरज आहे.

मीन

आज  तुमची सर्व कामे भक्तीभावाने करण्याची इच्छा असेल आणि तुम्हाला चांगले परिणाम मिळतील. मुलाच्या संदर्भात कोणतीही चांगली बातमी मिळाल्याने दिलासा मिळेल. कामाच्या ठिकाणी थोडासा निष्काळजीपणा आणि हलगर्जीपणामुळे महत्त्वाची कामे थांबू शकतात हे लक्षात ठेवा. कौटुंबिक वातावरणात कुठेतरी अशांतता जाणवू शकते. भावांसोबत मजबूत संबंध ठेवा.

Nashik जिल्हा परिषदेत एवढ्या हजार जागांसाठी होणाार भरती


Leave a Comment

Your email address will not be published. Required fields are marked *