आजचे राशी भविष्यः या राशीच्या लोकांना रागावर नियंत्रण ठेवण्याची गरज


वेगवान नाशिक

मेष

आज आपले मन अधिक संवेदनशील बनेल. त्यामुळे कोणाचे बोलणे किंवा वागणे मनाला लागल्याने दुःख होईल. रागावर नियंत्रण ठेवा नाहीतर मानसिक भीती बरोबर शारीरिक अस्वस्थतेमुळे तब्येतीवर परिणाम होईल. आज महत्वाचा व्यवहार करू नका. कार्यालय किंवा अन्य ठिकाणी स्त्री वर्गाकडून नुकसान होऊ शकते. अचानक काही खर्च येऊ शकतात, जे इच्छा नसतानाही करावे लागतील. असे केल्याने तुमचे बजेट बिघडू शकते. सामाजिक कार्यात काम करताना नकारात्मक काम करणाऱ्या लोकांपासून दूर राहा. ह्या महिन्याभरात आपल्या खर्चात वाढ होईल. कामाच्या ठिकाणी पद व सन्मान वृद्धि होईल.

वृषभ

आज शरीर व मन स्वस्थ व प्रफुल्लित राहील. कुटुंबियांशी घरातील प्रश्नांसंबंधी चर्चा कराल. आर्थिक गोष्टींकडे अधिक लक्ष दिले तर प्रत्येक कामात यश मिळेल. नशिबाची साथ लाभेल. प्रियजनांचा सहवास व सार्वजनिक सन्मान मिळेल. व्यापारात वाढ होईल. प्रतिस्पर्ध्यांना पराभूत कराल. ह्या दरम्यान आपणास मुलांच्या प्रकृतीची काळजी वाटू शकते. व्यावसायिक भागीदाराशी आपले मतभेद उघड होतील.

ठाकरे गटाची ती याचिका दिल्ली उच्च न्यायालयाने फेटाळली

मिथुन

या राशीचे लोक आज कौटुंबिक सदस्यांसोबत थोडा वेळ घालवतील आणि कोणत्याही समस्येवर संवादातून तोडगा काढतील. यासोबतच कोणत्याही विशिष्ट विषयावर चर्चा होऊ शकते. भाऊ आणि नातेवाइकांमध्ये सुरू असलेला वाद कोणाच्यातरी मध्यस्थीने सोडवला जाऊ शकतो. बऱ्याच बाबतीत संयम आवश्यक आहे. राग आणि घाईमुळे परिस्थिती आणखी बिघडू शकते. व्यवसायात काही अडचणी येऊ शकतात. घर-कुटुंब आणि व्यवसायात योग्य समन्वय राहील.

कर्क

आज या राशीचे लोक संततीशी संबंधित कोणतेही विशेष काम पूर्ण झाल्यास आनंदी राहतील. कुटुंबातील सदस्याच्या लग्नासाठी चांगले संबंध येऊ शकतात. आज तुमच्यासाठी यश मिळण्याची खात्रीशीर शक्यता आहे. आर्थिक बाबतीत कोणावरही आंधळा विश्वास ठेवू नका. तसेच अनावश्यक खर्चात कपात करा. विद्यार्थी आणि तरुणांनी त्यांच्या करिअरशी संबंधित कामांमध्ये अधिक लक्ष देण्याची गरज आहे. व्यवसाय क्षेत्राशी संबंधित कोणत्याही योजनेवर गांभीर्याने काम करा.

सिंह

या राशीच्या लोकांना काही काळापासून सुरू असलेल्या समस्यांपासून मुक्ती मिळेल. आज तुम्हाला कुठूनतरी पाठिंबा आणि योग्य सल्ला मिळेल. परदेशात जाण्याचा प्रयत्न करणाऱ्या तरुणांना यश मिळू शकते. व्यवसायातील उलथापालथ आणि आर्थिक मंदीमुळे कुटुंबातील सदस्यांना खर्चात कपात करावी लागू शकते. यावेळी कोणत्याही प्रकारचे कर्ज घेऊ नका. व्यवसायात गांभीर्याने काम करण्याची गरज आहे.

कन्या 

तुमच्या कुटुंबीयांच्या तुमच्याकडून काही अपेक्षा असतील आणि तुम्ही त्या पूर्ण करू शकाल. आर्थिक कामांसाठी वेळ अनुकूल आहे. काही लोकांना विशेष फायदा होऊ शकतो. आर्थिक बाबतीत नातेवाइकांशी व्यवहार करताना नात्यात दुरावा येणार नाही याची काळजी घ्या. व्यवसायाशी संबंधित तुमचे कोणतेही काम फायदेशीर ठरू शकते. वैवाहिक जीवन प्रेमाने भरलेले असेल. नकारात्मक क्रियाकलाप आणि व्यसनाधीन लोकांपासून दूर राहा.

जितेंद्र आव्हाडांना कोर्टाचा दिलासा, विनयभंगप्रकरणी अटकपूर्व जामीन मंजूर

तूळ

या राशीच्या लोकांना सकाळी काही कामाची माहिती मिळू शकते. त्याची तातडीने अंमलबजावणी करणे योग्य ठरेल. धार्मिक आणि आध्यात्मिक कार्यातही वेळ जाईल. भविष्यासाठी नियोजन करताना तुमच्या निर्णयाला प्राधान्य द्या. इतरांवर अवलंबून राहणे हानिकारक ठरू शकते. आज पेमेंट किंवा उधार घेतलेले पैसे परत मिळू शकतात.

वृश्चिक

आज आळस, थकवा व चिंता यामुळे कामाचा उत्साह मंद पडल्याचे जाणवेल. विशेषतः संततीची आपणास चिंता वाटेल. कार्यक्षेत्रात सुद्धा अधिकारी वर्गाचे नकारात्मक वागणे आपणास हताश बनवेल. प्रतिस्पर्धी व विरोधक यांची ताकद वाढेल. व्यवसायात संकटे येतील. आज महत्वाचे निर्णय घेऊ नका. आपला आत्मविश्वास वाढेल. शासकीय कार्यात आपणास यश प्राप्त होईल.

धनु

.अनपेक्षित घटना, आजारपण, राग यामुळे आपला मानसिक व्यवहार हताश झालेला असेल. म्हणून रागावर नियंत्रण ठेवावे. सरकार विरोधी प्रवृत्ती घातक ठरेल. काही कारणाने वेळेवर भोजन मिळणार नाही. खर्चावर नियंत्रण ठेवा. भांडण – तंट्या पासून दूर राहा. परदेशाशी संबंधित कार्यात दिलासा मिळेल.

मकर

आज मकर राशीचे लोक जवळच्या व्यक्तीची समस्या सोडवू शकतील. आज तुम्हाला काही चांगली बातमी मिळू शकते. काही लोक तुमच्यासाठी अडचणीचे कारण बनू शकतात. त्यामुळे त्यांच्याबद्दल बोलू नका. यावेळी काम आणि कौटुंबिक जबाबदाऱ्यांमध्ये सामंजस्य राखणे आवश्यक असेल. भागीदारीशी संबंधित व्यवसायात समन्वय राहील. घराच्या व्यवस्थेबाबत पती-पत्नीमध्ये वाद होऊ शकतो. तब्येतीत कोणतीही अडचण येणार नाही.

कुंभ

या राशीचा आजचा काळ करमणूक आणि कुटुंबासोबत खरेदी यासारख्या कामांमध्ये आनंददायी असेल. तुम्ही घेतलेल्या कोणत्याही महत्त्वाच्या निर्णयाचे कौतुक केले जाईल. आर्थिक दृष्टिकोनातून विशेष सकारात्मक परिणाम होणार नाही. यामुळे चिडचिडेपणा आणि निराशेची भावना असेल. नातेवाईकांकडून कोणत्याही प्रकारच्या सहकार्याची अपेक्षा करू नका. व्यवसायातील प्रगत तंत्रज्ञानाशी संबंधित योजनांची माहिती मिळेल. पती-पत्नी एकमेकांच्या माध्यमातून कोणत्याही समस्येवर तोडगा काढू शकतील.

मीन

आज मीन राशीच्या लोकांचा बराचसा वेळ घर साफसफाई आणि इतर कामात जाईल. तुमच्या प्रियजनांसोबत बसा आणि तुमच्या भावना व्यक्त करा. योग्य वेळी योग्य निर्णय घेतल्यास तुमच्या समस्या दूर होतील. शेजाऱ्यांशी कोणत्याही गोष्टीवरून वाद होऊ शकतो. इतर लोकांच्या कामात ढवळाढवळ करू नका. जवळच्या व्यक्तीबद्दल अप्रिय बातमी मिळाल्याने मन दुःखी राहील. व्यवसायाशी संबंधित कोणत्याही प्रकल्पाबाबत समस्या उद्भवू शकतात.

राज्यातील वैद्यकीय महाविद्यालयांबाबत एकनाथ शिंदेनी केली ही घोषणा


Leave a Comment

Your email address will not be published. Required fields are marked *