सॅमसंगच्या 5G स्मार्टफोनच्या किंमतीत मोठी कपात


वेगवान नेटवर्क

नवी दिल्लीः  सॅमसंगच्या चाहत्यांसाठी एक आनंदाची बातमी आहे. कंपनीच्या अधिकृत वेबसाइटवरून समोर आले आहे की Samsung Galaxy M33 5G फोनच्या किंमतीत मोठी कपात करण्यात आली आहे. म्हणजे फोन स्वस्त झाला आहे.

आजचे राशी भविष्यः या राशीच्या लोकांना धनलाभ होण्याची शक्यता

दिलेल्या माहितीनुसार, हा फोन 16,649 रुपयांच्या सुरुवातीच्या किमतीत उपलब्ध करून दिला जात आहे. यामध्ये कॅशबॅक आणि अॅप व्हाउचर अंतर्गत 2350 रुपयांची सूट समाविष्ट आहे. तसेच Samsung Galaxy M33 5G मोबाईल फोनमध्ये 6.6-इंचाचा TFT फुल एचडी प्लस LCD डिस्प्ले आहे. त्याच्या डिस्प्लेचे रिझोल्यूशन 1080 x2408 आहे आणि ते 120Hz च्या रीफ्रेश दरासह येते.

रेल्वे मंत्रालयाचा अनारक्षित तिकिटांबाबत मोठा निर्णय

प्रोसेसर म्हणून फोनमध्ये 5G चिपसेट Exynos 1280 octa-core SoC वापरण्यात आला आहे. तसेच या फोनमध्ये 128 GB अंतर्गत स्टोरेज आहे, जे मायक्रो SD कार्डच्या मदतीने 1 TB पर्यंत वाढवता येते. कॅमेरा म्हणून Samsung Galaxy M33 5G फोनमध्ये क्वाड रियर कॅमेरा सेटअप देण्यात आला आहे. त्याचा प्राथमिक कॅमेरा 50 मेगापिक्सल्सचा आहे. त्याच वेळी, त्याचा दुसरा कॅमेरा 50-मेगापिक्सलचा अल्ट्रा-वाइड सेन्सर आहे. याशिवाय, 2-मेगापिक्सलचा मॅक्रो कॅमेरा आणि 2-मेगापिक्सलचा डेप्थ सेन्सर देखील आहे. तसेच फोनच्या फ्रंटमध्ये 8-मेगापिक्सलचा सेल्फी कॅमेरा देण्यात आला आहे.

पॉवरसाठी, या फोनमध्ये 6,000mAh बॅटरी आहे, जी 25W USB टाइप C फास्ट चार्जिंग सपोर्टसह येते. तर वापरकर्त्यांना या फोनमध्ये रिव्हर्स चार्जिंग सपोर्ट देखील मिळतो. कनेक्टिव्हिटीसाठी, Samsung Galaxy M33 5G मध्ये 5G, Wi-Fi, ब्लूटूथ आणि GPS समाविष्ट आहे.

डॅालरच्या तुलनेत रुपयात 48 पैशांनी घसरण


Leave a Comment

Your email address will not be published. Required fields are marked *