एअरटेलचा जबरदस्त प्लान! 199 रुपयांच्या रिचार्जवर 3GB डेटासह, कॉलिंग मोफत


वेगवान नेटवर्क

एअरटेलने आपल्या ग्राहकांसाठी एक नवीन प्रीपेड प्लॅन लॉन्च केला आहे. विशेष बाब म्हणजे कंपनीच्या या प्लॅनमध्ये ग्राहकांना एक महिन्याची वैधता देण्यात आली आहे. 199 रुपयांच्या प्लॅनमध्ये 30 दिवसांची वैधता देण्यात आली आहे. तथापि, डेटाच्या बाबतीत, ही योजना ग्राहकांना थोडी निराश करू शकते. कारण एअरटेलच्या या १९९ रुपयांच्या प्लॅनमध्ये ग्राहकांना एकूण ३ जीबी डेटा दिला जातो.

आजचे राशी भविष्यः या राशीच्या लोकांना आर्थिक नियोजनासाठी उत्तम दिवस

तसेच एअरटेल आता अमर्यादित व्हॉइस कॉलिंगसह दररोज डेटा न देता एकूण डेटा देते. यामध्ये ग्राहकांना 300 एसएमएस 30 दिवसांची सेवा वैधता दिली जाते. अतिरिक्त फायदा म्हणून, टेल्कोने एअरटेल थँक्स अॅप आणि एअरटेलच्या 199 रुपयांच्या प्लॅनमध्ये ग्राहकांना मोफत हॅलो ट्यून्स आणि विंक म्युझिक फायदे देखील क्लब केले आहेत.

गुंतवणुकीस प्रोत्साहन देऊन राज्यातील बंदरे विकासाला गती देणार – मंत्री दादाजी भुसे

तर 3GB डेटा आणि 300 SMS वापरल्यानंतर, Airtel 50p प्रति एमबी आणि स्थानिक एसएमएससाठी 1 रुपये आणि प्रति एसएमएस STD 1.5 रुपये आकारेल. तसेच, ग्राहक 30 दिवसांसाठी 300 एसएमएस असूनही दररोज केवळ 100 एसएमएस पाठवू शकतील. जर आपण प्लॅनचे फायदे बघितले तर, ज्या यूजर्सला जास्त डेटा वापरायचा आहे त्यांच्यासाठी हा प्लान योग्य नाही. तथापि, ही योजना त्या वापरकर्त्यांसाठी योग्य ठरू शकते जे एअरटेल दुय्यम सिम म्हणून वापरत आहेत आणि सेवा सुरू ठेवण्यासाठी परवडणारे मासिक रिचार्ज करू इच्छित आहेत.

याशिवाय ज्या ग्राहकांना दररोज उपलब्ध असलेला थोडासा डेटा हवा आहे, ते 239 रुपयांचे रिचार्ज देखील करू शकतात. यामध्ये ग्राहकांना दररोज १ जीबी डेटा मिळतो. तसेच यामध्ये फ्री कॉलिंगही देण्यात आले असून त्याची वैधता 24 दिवस आहे.

आनंदाची बातमी, एवढ्या लाख तरूणांना मिळणार नोकरी


Leave a Comment

Your email address will not be published. Required fields are marked *