आजचे राशी भविष्यः या राशीच्या लोकांनी हितशत्रूंपासून सावधान


वेगवान नाशिक

मेष

आज तुम्हाला आर्थिक व्यवहार सावधपणे करावे लागतील. वाद – विवादा पासून दूर राहिल्यास कुटुंबियांशी निर्माण होणारी कटुता टाळू शकाल. खाण्या – पिण्याची काळजी घ्या नाहीतर स्वास्थ्य बिघडवू शकते. विनाकारण खर्च होतील. घरी तसेच व्यवसायात समजूतदारपणा दाखविणे आपणास फायदेशीर राहील. आजचा दिवस आपल्यासाठी सामान्य आहे.

वृषभ

प्रबळ विचारांमुळे तुम्ही तुमचे काम चांगल्या प्रकारे करू शकाल. तुमची कलात्मकता अधिक चमकेल. नवीन कपडे, सजावट, सौंदर्य प्रसाधने आणि मनोरंजनावर पैसे खर्च कराल. कुटुंबात शांतता आणि सौहार्द राहील. तुमचे वैवाहिक जीवन आनंदी राहील. धनलाभ होण्याची शक्यता आहे.

राज्यातील एकही शेतकरी पीक विम्यापासून वंचित नाही राहणार – कृषिमंत्री अब्दुल सत्तार

मिथुन 

या राशीच्या लोकांना घरातील मोठ्यांसोबत काही महत्त्वाच्या विषयावर चर्चा होऊ शकते, नक्कीच तुम्हाला योग्य सल्ला मिळेल. कुटुंबात अतिथीचे आगमन होऊ शकते. वैयक्तिक कामात व्यस्त असल्यामुळे नातेवाईकांकडे दुर्लक्ष करू नका. फोन आणि इंटरनेटद्वारे सर्वांच्या संपर्कात राहा. मुलांच्या हालचालींवर लक्ष ठेवणे आवश्यक आहे. या काळात व्यावसायिक क्रियाकलापांवर अधिक लक्ष देण्याची गरज आहे.

कर्क

काही काळापासून सुरू असलेल्या समस्येवर उपाय शोधल्यास आराम मिळेल. मालमत्तेशी संबंधित प्रकरणांमध्ये काही त्रास होऊ शकतो. तुम्ही तुमच्या योग्यतेने आणि कौशल्याने परिस्थिती सोडवू शकाल. अर्थसंकल्पात आर्थिक बाबींवर विशेष लक्ष देण्याची गरज आहे. दुसऱ्याच्या बोलण्यात अडकू नका, अन्यथा ते स्वतःच्या फायद्यासाठी तुमचे नुकसान करू शकतात.

सिंह

समाजात किंवा सामाजिक कार्यात तुमचे योगदान वाढेल आणि ओळखही वाढेल. घराची साफसफाई आणि सुधारणा करण्यातही तुम्ही व्यस्त असाल. कौटुंबिक सदस्यांसोबत अनुभव शेअर केल्याने तुम्हाला आनंद मिळेल. कोणतेही काम करण्यापूर्वी त्याबाबत पूर्ण माहिती असणे आवश्यक आहे. अनुभवाच्या अभावामुळे काही कामे अपूर्ण राहू शकतात. सरकारी कामाशी संबंधित कोणताही निर्णय घाईघाईने घेऊ नका.

या बँकेबाबत केंद्र सरकारने घेतला हा निर्णय

कन्या 

या राशीच्या लोकांना आज ग्रहांची स्थिती अनुकूल आहे, यामुळे आत्मविश्वास कायम राहील. प्रयत्नाने इच्छित कार्य पूर्ण होऊ शकते. मुलांच्या कार्यात हातभार लावल्याने तुम्हाला आनंद मिळेल. इतर लोकांच्या कामात हस्तक्षेप करू नका किंवा अनावश्यक सल्ला देऊ नका. एखाद्या विषयावर निर्णय घेण्यापूर्वी कुटुंबातील सदस्यांचा सल्ला घ्या. मालमत्तेच्या खरेदी-विक्रीशी संबंधित कागदपत्रे व्यवस्थित तपासा. तुम्हाला तुमचा जोडीदार आणि कुटुंबातील सदस्यांकडून पूर्ण सहकार्य मिळेल.

तूळ

एखाद्या खास व्यक्तीच्या मदतीने तुमचे रखडलेले काम पूर्ण होऊ शकते. तुमची प्रतिभा आणि क्षमतांशी संबंधित आवडीच्या कामांमध्ये वेळ जाईल. आध्यात्मिक कार्य केल्याने मानसिक शांती मिळेल. यावेळी ग्रहांची स्थिती फारशी अनुकूल नाही. कोणतीही नवीन गुंतवणूक किंवा नवीन काम करताना काळजी घ्या. घरगुती वस्तूंच्या ऑनलाइन खरेदीसाठी जास्त खर्च येईल. व्यवसायातील सर्व कामे व्यवस्थित पूर्ण होतील. वैवाहिक जीवन आनंदी होऊ शकते.

वृश्चिक

आज तुमच्या रखडलेल्या कामांना गती मिळेल. अनुभवी आणि वरिष्ठ लोकांच्या सहवासात थोडा वेळ घालवल्यास तुमच्या विचारात सकारात्मक परिणाम मिळेल. कठीण प्रसंगांशी तुम्ही सहज जुळवून घ्याल. नात्यात काही मतभेद असू शकतात. शेजाऱ्यांशी कोणत्याही प्रकारच्या वादात पडू नका. हा काळ शांततेत घालवावा. व्यवसायात कोणत्याही प्रकारची जोखीम घेऊ नका. घरामध्ये योग्य सुव्यवस्था राखली जाईल.

धनु

आजच्या दिवशी तरुणांना करिअरशी संबंधित कोणत्याही स्पर्धेत यश मिळण्याची शक्यता आहे. काही दु:खद बातमी मिळाल्याने मन निराश होईल. नातेवाइकांशी आर्थिक व्यवहार करू नका, अन्यथा संबंध बिघडू शकतात. एकांतात किंवा धार्मिक ठिकाणी थोडा वेळ घालवा. इलेक्ट्रिकल वस्तूंशी संबंधित व्यवसायात काही नुकसान होण्याची शक्यता आहे. पती-पत्नीमध्ये योग्य समन्वय साधता येईल.

मकर

या राशीच्या लोकांना काही काळापासून सुरू असलेली कोणतीही चिंता दूर होईल. तुमचे संपर्क मजबूत करण्यावर भर द्या. जीवनाकडे पाहण्याचा सकारात्मक दृष्टिकोन तुमचा विचार आणि आत्मविश्वास मजबूत करेल. कुठेही बोलताना नकारात्मक शब्द वापरू नका. वैवाहिक जीवन आनंदी होऊ शकते. आज व्यवसायात जोखीम घेणे टाळा, अन्यथा नुकसान होऊ शकते.

ब्रेकिंग! मुंबईवर पुन्हा दहशतवादी हल्लाचं सावट, अलर्ट जारी

कुंभ

घराच्या देखभाल आणि सजावटीशी संबंधित साहित्य खरेदीमध्ये कुटुंबासोबत आनंदाचा काळ जाईल. कोणताही वैयक्तिक निर्णय घेण्यापूर्वी, त्याची संपूर्ण माहिती घेतल्यास तुम्हाला कोणत्याही प्रकारची चूक होण्यापासून वाचवेल. काळानुसार आपल्या वागण्यात बदल करणे आवश्यक आहे. मुलांशी वागताना त्यांच्याकडे त्यांच्या दृष्टिकोनातून पाहण्याचा सल्ला दिला जातो. शत्रू पक्षाशी संबंधात वादाची परिस्थिती निर्माण होऊ देऊ नका. व्यावसायिक कार्यात यश मिळविण्यासाठी अधिक परिश्रम करावे लागतील.

मीन

आज या राशीच्या लोकांनी मित्राला दिलेले पैसे परत मिळू शकतात, त्यामुळे प्रयत्न करत राहा. भावंडांशी संबंध सौहार्दपूर्ण राहतील. दिवसातील काही वेळ धार्मिक किंवा अध्यात्मिक कार्यात घालवल्यास तुम्हाला एक अद्भुत शांती मिळेल. यावेळी उत्पन्न कमी आणि खर्च जास्त असू शकतो. तसेच, इतरांना भेटताना तुमची प्रतिष्ठा लक्षात ठेवा. व्यवसायाशी संबंधित कामांमध्ये अधिक माहितीपूर्ण आणि सावध निर्णय घ्या. कुटुंबातील सदस्यांसोबत थोडा वेळ घालवा.

राज्यात दिव्यांगांसाठीच्या या निर्णयाला मुख्यमंत्री एकनाथ शिंदेंची मान्यता

 


Leave a Comment

Your email address will not be published. Required fields are marked *