Realme चा नवीन स्मार्टफोन Realme10 4G लॉन्च, जाणून घ्या किंमत


वेगवान नेटवर्क

नवी दिल्लीः Realme ने आपला नवीन स्मार्टफोन Realme 10 4G लॉन्च केला आहे. Realme 10 4G मीडियाटेक चिपसेटद्वारे समर्थित आहे. कंपनीने कमी बजेट श्रेणीतील प्रीमियम दिसणारा फोन सादर केला असून डिव्हाइस 6.4-इंच AMOLED स्क्रीन, नवीनतम Helio G-सिरीज चिप आणि 50-मेगापिक्सेल कॅमेरासह सुसज्ज आहे. हा फोन लवकरच भारतात लॉन्च होऊ शकतो.

Astrologyआजचे राशी भविष्यः या राशीच्या लोकांना मेहनतीचे फळ मिळणार

कंपनीने हा फोन 4GB + 64GB आणि 8GB रॅम आणि 256GB स्टोरेजमध्ये सादर केला आहे. दोन्ही उपकरणांची किंमत अनुक्रमे $229 (अंदाजे रु. 18,500) आणि $299 (अंदाजे रु. 24,00) आहे. तसेच फोन चमकदार फिनिशसह दोन रंगांच्या पर्यायांसह येतात, जे त्यास प्रीमियम फील देतात.

Share Market:भारतीय शेअर बाजारात घसरण, सेन्सेक्स ५०० अंकांनी तर निफ्टी 134 अंकांच्या खाली

Realme  10 4g स्पेशिफिकेशन्स
Realme 10 4G मध्ये 6.4-इंचाचा AMOLED डिस्प्ले आहे, ज्याचा रिफ्रेश दर 90Hz आहे. फोनमध्ये फुल एचडी + रिझोल्यूशन आणि समोर कॉर्निंग गोरिल्ला ग्लास 5 संरक्षण आहे. तर या स्मार्टफोनमध्ये त्याचे स्लिम डिझाइन आणि ग्लॉसी टेक्सचर देखील देत आहे. हा फोन MediaTek Helio G99 प्रोसेसरने सुसज्ज आहे, जो 8GB रॅम आणि 256GB स्टोरेजसह जोडलेला आहे.

फोटोग्राफीसाठी  या फोनमध्ये  ड्युअल रियर कॅमेरा सेटअप देण्यात आला आहे, ज्यामध्ये 50-मेगापिक्सल सेन्सर आणि 2-मेगापिक्सल सेन्सरचा समावेश आहे. फोनच्या समोर सेल्फीसाठी 16-मेगापिक्सलचा शूटर आहे. तसेच फोनमध्ये 5000mAh बॅटरी आहे जी 33W चार्जिंग स्पीडला सपोर्ट करते.

या स्टॉकने गुंतवणूकदारांचे 1 लाखाचे झाले 10.74 कोटी


Leave a Comment

Your email address will not be published. Required fields are marked *