या रिअल इस्टेट कंपनीने 3 वर्षांत गुंतवणूकदारांना दिला जबरदस्त परतावा


वेगवान नाशिक

नवी दिल्लीः गेल्या काही काळापासून S&T कॉर्पोरेशनच्या शेअर्समध्ये सातत्याने वाढ होत आहे. कंपनीने या वर्षीही आपल्या गुंतवणूकदारांना जोरदार परतावा दिला आहे आणि त्यांचे भांडवल 12 पटीने वाढवले ​​आहे.

तर एस अँड टी कॉर्पोरेशन ही अशा कंपन्यांपैकी एक आहे ज्यांनी गेल्या 3 वर्षांमध्ये गुंतवणूकदारांना सर्वाधिक नफा मिळवून दिला आहे. त्याची एकूण मार्केट कॅप 203 कोटी रुपये आहे. एस अँड टी कॉर्पोरेशन मुंबई आणि जवळपासच्या शहरांमध्ये रिअल इस्टेटच्या व्यवसायात गुंतलेली आहे. ही कंपनी नाशिक आणि गोव्यासारख्या इतर शहरांमध्ये दीर्घकालीन प्रकल्प वाढवण्याचे काम करत आहे.

आजचे राशी भविष्यः या राशीच्या लोकांनी क्रोधावर नियंत्रण ठेवा

दरम्यान तीन वर्षांपूर्वी S&T कॉर्पोरेशनच्या शेअरची किंमत फक्त 6.75 रुपये होती. तर ती आज रोजी त्याचे शेअर्स सुमारे 329 रुपयांच्या भावाने व्यवहार करत आहेत. अशाप्रकारे, गेल्या 3 वर्षांत S&T कॉर्पोरेशनच्या शेअरची किंमत सुमारे 4,650% वाढली आहे.

३ वर्षात ४७ वेळा परतावा दिला

S&T कॉर्पोरेशनने 3 वर्षात आपल्या गुंतवणूकदारांचे भांडवल जवळपास 47 पट वाढवले ​​आहे. 3 वर्षांपूर्वी, जर एखाद्या गुंतवणूकदाराने S&T कॉर्पोरेशनच्या शेअर्समध्ये रु. 1 लाख गुंतवले असते आणि ती गुंतवणूक तशीच ठेवली असती, तर आज त्याचे मूल्य 4,650% ने वाढून 47.5 लाख झाले असते.

जर 2022 च्या सुरुवातीला एखाद्या गुंतवणूकदाराने S&T कॉर्पोरेशनमध्ये 1 लाख रुपये गुंतवले असते, तर त्याचे 1 लाख रुपयांचे मूल्य आज 14.17 लाख रुपये झाले असते. तसेच त्याचवेळी, एक वर्षापूर्वी ज्याने 1 लाख रुपये गुंतवले होते, त्याला 1,200 टक्के वाढीसह सुमारे 13 लाख रुपये मिळाले असते.

गूगलची ही सेवा कायमची होणार बंद


Leave a Comment

Your email address will not be published. Required fields are marked *