पत्राचाळ घोटाळा प्रकरणी संजय राऊतांची आज न्यायालयात होणार सुनावणी


वेगवान नाशिक

मुंबई: काही दिवसांपासून ठाकरे गटाचे शिवसेना नेते, खासदार संजय राऊत हे पत्राचाळ घोटाळ्या प्रकरणी तुरूंगात आहे. पत्राचाळ घोटाळ्या प्रकरणी संजय राऊत ईडीच्या (ED) कोठडीत असून या प्रकरणी त्यांना जामीन मिळण्यासाठी कोर्टात याचिका दाखल करण्यात आली आहे.

त्यामुळे त्यांच्या जामीन अर्जावर आज सुनावणी होणार असून राऊत यांना दिलासा मिळेल की पुन्हा त्यांची रवानगी तुरुंगात होणार याकडे संपूर्ण राज्याचं लक्ष लागलं आहे.

astrosage आजचे राशी भविष्यः या लोकांनी काड्या करणा-यापासून सावधान

दरम्यान खासदार संजय राऊत यांच्या जामीन अर्जावर मुंबई सत्र न्यायालयात आज सुनावणी होणार आहे. याबाबत राऊत यांचे अॅड. अशोक मुंदरंगी यांचा या प्रकरणातील युक्तिवाद पूर्ण झाला असून त्यानंतर ईडीच्या वतीने अॅड. अनिल सिंह हे आज युक्तिवाद करणार आहेत. त्यामुळे सिंह कोणते मुद्दे मांडतात आणि मुंदरंगी यांचे मुद्दे कसे खोडून काढतात याकडे सर्वांचं लक्ष लागलं आहे.

तसेच संजय राऊत यांनी मीडियाशी संवाद साधू नये किंवा कार्यकर्त्यांकडे काही प्रतिक्रिया देऊ नये म्हणून विशेष खबरदारी घेण्यात येत आहे.

आता होणार वर्षातून चार वेळा मतदार नोंदणी

 


Leave a Comment

Your email address will not be published. Required fields are marked *