astrosage आजचे राशी भविष्यः या लोकांनी काड्या करणा-यापासून सावधान


वेगवान नाशिक

astrosage

प्रलंबित घटना,वादग्रस्त विषय संदेहास्पद होतील आणि खर्चामुळे तुमचे मन काळवंडून जाईल.. नोतवाईक व मित्रमंडळींकडून अनपेक्षित भेटवस्तू मिळतील. तुमचे प्रेम एक वेगळी उंची गाठेल. तुमच्या प्रेमाच्या हसण्याने आजचा दिवस सुरू होईल आणि एकमेकांच्या स्वप्नांनी शेवट होईल. काळजी करण्याचा दिवस – तुमच्या संकल्पना अपयशी ठरणार नाहीत याची खात्री होत नाही तोपर्यत त्या कोणालाही सांगू नका. बऱ्याच कामांना सोडून तुम्ही आज आपल्या आवडीच्या कामांना करण्याचे मन बनवाल परंतु, कामाच्या अधिकतेच्या कारणाने तुम्ही असे करू शकणार नाही.

वृषभ

तुम्ही सुदैवी असल्यामुळेच असे नातेवाईक तुम्हाला लाभतील. आज या राशीतील काही बेरोजगार लोकांना नोकरी मिळू शकते ज्यामुळे त्यांची आर्थिक स्थिती सुधारेल. प्रियजनांशी बोलताना वादग्रस्त विषय टाळा. पराभव, अपयशातून तुम्ही काही धडे घ्याल अन्यथा तुमच्या चुका तुमच्यावरच उलटतील. कोणताही नवीन प्रकल्प हाती घेताना नीट विचार करा. आज कुठल्या सहकर्मी सोबत तुम्ही संद्याकाळच्या वेळी वेळ घालवू शकतात तथापि, शेवटी तुम्हाला शेवटी वाटेल की, तुम्ही त्यांच्यासोबत वेळ खराब केला.

मिथून

आज तुम्हाला कामाच्या क्षेत्रात धन लाभ करवून देऊ शकते. कोणाबद्दलही त्वरित निर्णय घेऊन त्यांच्या हेतूबद्दल शंका घेऊ नका, कदाचित त्या व्यक्तीला तुम्ही समजून घेण्याची, सहानुभूतीची गरज असू शकते. रोमान्ससाठी आजचा दिवस फार काही योग्य नाही, खºया प्रेमाची अनुभूती मिळणे अशक्य आहे. तुमच्या कामाला आज दाद मिळेल. आजचा दिवस लाभदायक असल्यामुळे अनेक घटक तुमच्या बाजूने असतील आणि तुम्ही सर्वोच्च स्थानी पोहोचलेले असाल. गैरसमजात वाईट काळ गेल्यानंतर आजच्या दिवशी संध्याकाळी तुमच्या जोडीदाराकडून प्रेमाचा वर्षाव होईल.

कर्क

शक्य झाल्यास धुम्रपान करणा-या आपल्या मित्रासोबत थांबणे टाळा, तुमच्या होणा-या बाळावर त्याचा परिणाम होऊ शकतो. जीवनसाथीच्या आरोग्य संबंधित समस्यांमुळे तुमचे धन खर्च होऊ शकते परंतु, तुम्हाला या विषयी चिंता करण्याची आवश्यकता नाही कारण, धन यासाठीच साठवले जाते की, ते कठीण वेळेत आपल्या कामी येईल. आपला काही वेळ इतरांना देण्यासाठी चांगला दिवस. या सुनसान जगात मला एकटे सोडू नको, अशी आपला प्रियकर उगाच लाडीगोडी करेल, त्यामुळे सावधानता बाळगा. कार्यालयातील वरिष्ठ तसेच सहकारी यांच्या पाठिंब्यामुळे तुमचे मनोधैर्य वाढेल.

सिंह

तुमच्या आरोग्याच्या सुधारणेसाठी पुन्हा पहिल्यापासून प्रयत्न सुरु करण्यासाठी चांगला दिवस आहे. आज तुम्ही विना कुणाच्या मदतीने तुम्ही धन कमावण्यात यशस्वी व्हाल. इतरांचे लक्ष वेधून घेण्यासाठी तुम्हाला फारसे काही प्रयत्न करावे लागणार नाहीत कारण आजचा दिवस तुमच्यासाठी भला आहे. आज तुमच्याकडे तग धरून राहण्याची क्षमता असेल आणि तुमची पैसे कमावण्याची ताकद किती आहे याचीही माहिती तुम्हाला मिळेल. आपल्या वाटेत येणा-या सर्वांशी अत्यंत नम्र, सौम्य आणि आकर्षकपणे वागा. काही मोजक्याच लोकांना आपल्या या जादुई आकर्षणाचे गुपित माहीत होईल.

कन्या

तुमचा मूड काहीसा तणावाखाली असेल. कोणत्याही प्रेमप्रकरणाची व्याप्ती उघड केली तर कुठेतरी कौटुंबिक वातावरण अधिकच विस्कळीत होऊ शकते. वैवाहिक सहकार्यातून काही लपून राहिल्यास संध्याकाळनंतर कुटुंबातही कटुता निर्माण होऊ शकते. प्रॉपर्टीमध्ये गुंतवणूक करणे आज तुमच्यासाठी घातक होऊ शकते जितके शक्य असेल तितके या गोष्टींमध्ये गुंतवणूक करण्यापासून सावध राहा. कौटुंबिक जबाबदा-या बंधनांकडे त्वरित लक्ष देणे गरजेचे आहे. निष्काळजीपणा महागात पडू शकतो. अचानक प्रणयाराधन करण्याची संधी मिळाल्याने तुम्ही उत्फुल्लीत व्हाल.

तुळ

आजच्या दिवशी तुम्हाला धन लाभ होण्याची पूर्ण शक्यता आहे परंतु, या सोबतच तुम्ही दान-पुण्य ही केले पाहिजे कारण यामुळे तुम्हाला मानसिक शांती मिळेल. क्वचित भेटीगाठी होणाºया लोकांशी आज संपर्क करण्यासाठी चांगला दिवस. एखाद्या आनंदी प्रसन्न सहलीला जाण्याची शक्यता आहे. या सहलीमुळे आपली ऊर्जा आणि आवड पुन्हा टवटवीत होईल. हे एक उत्तम दिवसापैकी एक दिवस आहे जेव्हा कार्य क्षेत्रात तुम्ही चांगले वाटेल. आज तुमचे सहकर्मी तुमच्या कामाचे कौतुक करतील आणि तुमचा बॉस ही तुमच्या कामाने आनंदी होईल. व्यावसायिक ही आज व्यवसायात नफा कमाऊ शकतो. या राशीतील विद्यार्थी विद्यार्थिनी आज आपल्या किमती वेळेचा दुरुपयोग करू शकतात.

वृश्चिक

आज तुम्हाला जादुई असे आशादायी वातावरण अनुभवास येईल. आज तुम्ही सहजपणे भांडवल उभे कराल – राहिलेली देणी परत मिळवाल – किंवा नवीन प्रकल्पांसाठी निधी मागाल. कुटुंबातील सदस्यांसमवेत काही निवांत क्षण घालवा. त्रयस्थ व्यक्तीचा हस्तक्षेप वैमनस्य निर्माण करू शकतो. कामामध्ये तुम्हाला मोठा फायदा होईल. जर तुम्ही विवाहित आहे आणि तुमची मुले आहेत तर, ते आज ते तुमच्याशी तक्रार करू शकतात कारण, तुम्ही त्यांना पर्याप्त वेळ देत नाही. तुमचा/तुमची जोडीदार तुमच्या दैनंदिन गरजा भागविणे थांबवेल, त्यामुळे दिवसभर निराश असाल.

धुन

एखाद्या विशिष्ट सदस्याच्या प्रकृती अस्वास्थ्यामुळे कुटुंबातील वातावरण काहीसे उदासीन बनू शकते. तणावावर मात करण्याचा मार्ग म्हणजे आज आनंददायी प्रवासाला निघणे. तुमच्याकडे वाहन वगैरे नसेल तर सार्वजनिक वाहनाचा लाभ घेता येईल.

मकर

पारंपरिक पद्धतीची गुंतवणूक कराल तर तुम्हाला त्यातून चांगली धनप्राप्ती होईल. अनपेक्षितपणे गोड बातमी समजल्याने तुमचा उत्साह वाढेल. तुमचया कुटुंबातील सदस्यांना ही बातमी सांगून तुम्ही आनंद द्विगुणित कराल. आजच्या दिवशी आपल्या प्रिय आवडत्या व्यक्तीशी शालीनतेने वागा. इतरांना आपणाकडून प्रमाणाबाहेर अपेक्षा राहतील. मात्र कोणालाही शब्द देण्यापूर्वी आपल्या कामावर परिणाम होत नाही ना, तसेच इतर लोक आपल्या उदार आणि स्नेहपूर्वक वागण्याचा गैरफायदा घेत नाहीत ना हे पाहणे अत्यंत गरजेचे आहे.

कुंभ

आजचा दिवस तुम्हाला पैशाशी संबंधित बाबींमध्ये बळ देईल. तुमचे रखडलेले पैसे तुम्हाला मिळू शकतात, जे तुमच्या आनंदाचे कारण बनतील. आज तुम्हाला तुमच्या सभोवतालचे वातावरण आनंददायी ठेवावे लागेल आणि कोणाशीही वादविवादात पडू नका. करिअरच्या बाबतीत आजचा दिवस चांगला जाणार आहे, कारण तुमची कोणतीही इच्छा पूर्ण होईल. कला आणि कौशल्याशी संबंधित लोकांना आज यश मिळत आहे. तुम्हाला तुमच्या काही रखडलेल्या योजनांची काळजी घ्यावी लागेल, तरच तुम्ही त्यातून काही पैसे कमवू शकाल.

मीन
आज तुम्हाला घरात आणि बाहेर कामात सामंजस्य राखावे लागेल. तुमच्या वाढत्या खर्चामुळे तुम्हाला अडचणी येतील. धर्मादाय कार्यातही तुम्ही सक्रिय सहभाग घ्याल. तुमचा एखादा मित्र तुम्हाला पैसे उधार घेण्यास सांगू शकतो. आज तुम्हाला व्यवहाराच्या बाबतीत कोणताही निर्णय अत्यंत सावधगिरीने घ्यावा लागेल आणि कायद्याशी संबंधित बाबींमध्ये तुम्ही सावधगिरी बाळगा, ती पूर्ण करण्याचा पूर्ण प्रयत्न करा. कामानिमित्त कमी अंतराच्या प्रवासाला जाऊ शकता.

(टीप : वरील सर्व बाबी वेगवान नाशिक केवळ माहिती म्हणून वाचक-प्रेक्षकांपर्यंत पोहोचवत आहे. यातून वेगवान नाशिक कोणताही दावा करत नाही.)


Leave a Comment

Your email address will not be published. Required fields are marked *