आजचे राशी भविष्यः या राशीच्या लोकांनी मागे खेचणा-यांना लवकर ओळखा


मेष

आज तुम्ही आपले धन धार्मिक कार्यात लावू शकतात ज्यामुळे तुम्हाला मानसिक शांतता मिळण्याची पूर्ण शक्यता आहे. नोतवाईक व मित्रमंडळींकडून अनपेक्षित भेटवस्तू मिळतील. तुमच्या जोडीदाराची एक विस्यमकारक बाजू तुम्हाला आज पाहायला मिळेल. जोपर्यंत एखादे काम पूर्ण होण्याची खात्री होत नाही तोपर्यंत कसलेही वचन देऊ नका. तुमच्या प्रतिष्ठेला धक्का बसणाºया लोकांसोबत जाण्यास विरोध करा. सातत्याने विविध गोष्टींवर एकवाक्यता न झाल्याने तणाव वाढून त्यामुळे तुमच्या जोडीदाराशी जुळवून घेणे तुम्हाला कठीण पडेल.

वृषभ

स्थावर जंगम मालमत्ता गुंतवणूक लाभदायी ठरेल. इतरांवर प्रभाव टाकण्याची क्षमता तुम्हाला बक्षीस मिळवून देईल. प्रेम अमर्याद असते, असीम असते; हे तुम्ही या पूर्वी ऐकले असेल, पण आज तुम्ही त्याचा अनुभव घेणार आहात. धाडसाने उचलेली पावले आणि घेतलेले निर्णय लाभदायक ठरतील. आज तुमची व्यस्त दिनचर्या असून ही स्वतःसाठी वेळ काढण्यात समर्थ असाल आणि या रिकाम्या वेळेत आपल्या कुटुंबातील व्यक्तींसोबत चर्चा आणि गप्पा करू शकतात. तुम्ही आणि तुमच्या जोडीदारामध्ये निश्चित स्वरूपाने अविश्वास निर्माण होईल. त्यामुळे तुमचा विवाह टिकण्यात तणाव येईल.

मिथुन

चिंता करणे विसरून जाणे हे त्यादृष्टीने टाकलेले पहिले पाऊल असेल. तुमच्या वडिलांचा सल्ला आज तुम्हाला कामाच्या क्षेत्रात धन लाभ करवून देऊ शकते. नवजात बालकाच्या आरोग्याविषयी काही प्रश्न उद्भवतील. जे लोक तुमच्या प्रेमी पासून दूर राहतात त्यांना आज आपल्या प्रेमीची आठवण त्रास देऊ शकते. रात्रीच्या वेळी प्रेमी सोबत तासन तास फोनवर बोलू शकतात. आज तुमच्या कार्यालयात तुम्ही जे काम करणार आहात, त्याचा तुम्हाला भविष्यात एका वेगळ्या प्रकारे फायदा होणार आहे.

कर्क

आज तुम्ही महत्त्वाच्या कामात व्यस्त असाल. नवीन काम सुरू करू शकाल. धार्मिक सहलीचे आयोजन होऊ शकते. व्यवसायात लाभाची संधी मिळेल. आज तुम्हाला ऑफिस आणि बिझनेसमध्ये थोडी सावधगिरीने वाटचाल करावी लागेल. कौटुंबिक जीवनात आनंदाचे वातावरण राहील. कुटुंबाकडून तुम्हाला फायदा होईल. भरपूर आनंद मिळू शकतो.

सिंह 

अनावश्यक राग आणि वाद टाळा. मित्राच्या मदतीने नोकरीच्या संधी मिळू शकतात. कार्यक्षेत्रात कामाचा व्याप वाढेल. अवाजवी खर्च वाढल्याने मन चिंतेत राहील. कामाचा भार जास्त होईल. स्वावलंबी व्हा. जोडीदारासोबत मतभेद होऊ शकतात. पालकांकडून सहकार्य मिळेल. आरोग्याबाबत सतर्क राहा. आर्थिक बाबींचे नियोजन करणे गरजेचे आहे.

कन्या

आजचा दिवस तुमच्यासाठी अतिशय शुभ असणार आहे. तुम्ही मेहनतीने काम पूर्ण कराल, ज्यामुळे तुमचे नाव आवर्जून घेतले जाईल. कुटुंबातील जबाबदाऱ्यांमधून तुम्हाला काहीतरी शिकायला मिळेल. कुटुंबातील एखादा सदस्य तुमच्याशी वाईट बोलू शकतो. व्यवहारात साधेपणा ठेवावा लागेल. सध्या सुरु असलेल्या कोणत्याही आरोग्य समस्यांकडे दुर्लक्ष करण्याची गरज नाही.

तुळ

तुमच्या पैशामुळे आज अनेक समस्या निर्माण होतील – तुमचा खर्च खूप अधिक होईल किंवा तुमचे पाकीट हरवेल – निष्काळजीपणामुळे काही तोटा निश्चितपणे होईल. कुटुंबाच्या कल्याणासाठी मेहनत करा. तुमची कृती प्रेमापोटी असू देत आणि सकारात्मक दृष्टिकोन बाळगा आणि मत्सर करू नका. तुमच्या प्रेम जीवनातील हा एक अत्यंत सुंदर दिवस असेल. नवीन व्यावसायिक भागीदारीत काही सुरु करणे टाळा, गरज पडल्यास आपल्या जवळच्या लोकांचा सल्ला घ्या.

वृश्चिक

भाऊ बहिणींच्या मदतीने आज तुम्हाला आर्थिक लाभ मिळू शकेल. भाऊ बहिणीचा सल्ला घ्या. तुमच्या विचित्र वागणुकीनंतरही जोडीदार तुम्हाला सहकार्य करील. लवमेट आज तुमच्या कडून कुठल्या गोष्टीची डिमांड करू शकतो परंतु, तुम्ही त्याला पूर्ण करू शकणार नाही ज्यामुळे तुमचा लवमेट तुमच्याशी नाराज होऊ शकतो. तुमचा/तुमची जोडीदार आज एक तुमच्यासाठी देवदूतच होऊन येणार आहे, या क्षणांचा आनंद लुटा. गरजवंतांना मदत करण्याच्या तुमच्या क्षमतेमुळे तुम्हाला आदर मिळेल. कामाच्या ठिकाणी सगळं आलबेल आहे. तुमचा मूड दिवसभर चांगला राहील.

धनु

कौटुंबिक शांतता ठिकवून ठेवा. अनावश्यक वाद घालू नका. कुटुंबातील सदस्याची तब्येत खराब होऊ शकते. पैसा आणि प्रतिष्ठेला हानी पोहचू शकते. तुमच्या स्वभावात भावनिकता वाढू शकते. सर्जनशीलतेत सकारात्मक वाढ होईल. विद्यार्थ्यांसाठी काळ अनुकूल आहे. प्रियजनांशी जवळीक वाढेल. कामाच्या ठिकाणी तुमचे काम वेळेवर पूर्ण करण्याच्या स्थितीत असाल.

मकर

व्यवसायात वाढ होऊ शकते, परंतु सध्या काही अडचणी येऊ शकतात. एखाद्या मित्राची मदत मिळू शकते. शैक्षणिक किंवा बौद्धिक कार्यात सन्मान मिळू शकतो. लाभाच्या संधी मिळतील. जास्त राग टाळा. कुटुंबाचे सहकार्य मिळेल. उत्पन्नाचे नवीन स्रोत विकसित होतील. शैक्षणिक कार्यात यश मिळण्याची शक्यता आहे.

कुंभ

आज आर्थिक लाभ होईल. व्यवसायात नवीन काम सुरू करता होईल. आरोग्याबाबत सावध राहा. उत्पन्नाचे नवे स्रोत विकसित होऊ शकतात. कोणत्याही मालमत्तेवरून भावंडांशी वाद होऊ शकतात. शैक्षणिक कार्यासाठी परदेश दौरा होऊ शकतो. आत्मविश्‍वास वाढेल. भेटवस्तू मिळतील आणि सन्मान वाढेल. कौटुंबिक जीवन आनंदी राहील. आर्थिक बाजू मजबूत राहील.

मीन

आज कुणी जवळच्या व्यक्ती सोबत तुमचे भांडण होऊ शकते आणि ही गोष्ट कोर्टापर्यंत जाऊ शकते. ज्यामुळे तुमचे चांगलेच धन खर्च होऊ शकते. नोतवाईक व मित्रमंडळींकडून अनपेक्षित भेटवस्तू मिळतील. तुमच्या प्रियजनांशी कटुपणे वागू नका – अन्यथा नंतर तुम्हाला पश्चात्ताप करण्याची वेळ येईल. सहकारी आणि हाताखालील कर्मचारी काळजी आणि तणाव निर्माण करु शकतात. जर तुम्ही विचार करतात की, मित्रांसोबत आवश्यकतेपेक्षा जास्त वेळ घालवणे तुमच्यासाठी चुकीचे आहे तर, असे करण्याने तुम्हाला येणाऱ्या काळात समस्यांचा सामना करावा लागेल.

(केवळ माहिती म्हणून वाचक-प्रेक्षकांपर्यंत पोहोचवत आहे. यातून वेगवान कोणताही दावा करत नाही.)


Leave a Comment

Your email address will not be published. Required fields are marked *