व्हॉट्सअॅपच्या या वापरकर्त्यांना धक्का! आता पैसे द्यावे लागणार


वेगवान

इन्स्टंट मेसेजिंग प्लॅटफॉर्म WhatsApp ची प्रीमियम सबस्क्रिप्शन योजना अद्याप लॉन्च केलेली नाही. परंतु, ते सध्या बीटा टेस्टर्ससाठी उपलब्ध करून देण्यात आले आहे. यासह, वापरकर्त्यांना त्याची सेवा वापरण्यासाठी पैसे खर्च करावे लागतील.

रिपोर्टनुसार, हे फीचर सध्या सामान्य यूजर्ससाठी उपलब्ध नाही. हे व्हॉट्सअॅप बिझनेस बीटा वापरकर्त्यांसाठी उपलब्ध करून देण्यात आले आहे. म्हणजेच जर तुम्ही व्हॉट्सअॅप वापरत असाल तर तुम्हाला त्याची काळजी करण्याची गरज नाही.

रिपोर्टनुसार, यूजर्सना प्रीमियम अकाऊंटमधून कस्टमाइज करण्यायोग्य कॉन्टॅक्ट लिंक्सचा पर्याय मिळेल.

हे दर तीन महिन्यांनी बदलेल. यासह, ग्राहकांना व्यवसाय शोधण्यासाठी फोन नंबरऐवजी फक्त नाव टाइप करावे लागेल. टेलीग्राममध्येही अशी सुविधा देण्यात आली आहे. यासह, वापरकर्ते थेट संपर्क लिंक इतरांशी शेअर करू शकतात.


Leave a Comment

Your email address will not be published. Required fields are marked *