आजचे राशी भविष्यः या राशींना दसरा पावणार…


वेगवान नाशिक

मेष

एखादा मित्र किंवा जुजबी ओळख असलेल्या व्यक्तीच्या स्वार्थी वागणुकीमुळे तुमची मन:शांती गमावून बसाल. निराशाजनक आर्थिक परिस्थितीमुळे काही महत्त्वाच्या कामामध्ये खंड पडू शकतो. तुम्हाला भावनांवर नियंत्रण ठेवणे त्रासाचे ठरेल – परंतु तुमच्या आजुबाजूच्या लोकांना टाकून बोलू नका किंवा तुम्ही एकटे पडाल. तुमची प्रिय व्यक्ती वैतागल्यामुळे – तुमच्या मनावर दबाव येईल. आज ऑफिस मध्ये तुम्हाला चांगले परिणाम मिळणार नाही. तुमचा कोणी खास आज तुमच्या समोर विश्वासघात करू शकतो. त्यामुळे तुम्ही दिवसभर चिंतेत राहू शकतात.

वृषभ

वृषभ राशीच्या लोकांसाठी आजचा दिवस आव्हानात्मक असू शकतो. पण तुम्ही त्यांचा पूर्ण आत्मविश्वासाने सामना करू शकाल. कोणतेही सरकारी काम अडकले असेल तर आज ते एखाद्या प्रभावशाली व्यक्तीच्या मदतीने सोडवता येईल. पैशाशी संबंधित कोणतेही व्यवहार करू नका. मुलांमधील कोणत्याही नकारात्मक गोष्टीबाबत जाणून घेणे निराशाजनक असू शकते. शांतपणे समस्या सोडवण्याचा प्रयत्न करा. चुकीचे करण्यापेक्षा तुमच्या कर्मावर विश्वास ठेवा. कामाच्या ठिकाणी तुमचा प्रभाव कायम राहील.

मिथुन

आर्थिक जीवनाची स्थिती आज चांगली सांगितली जाऊ शकत नाही आज तुम्हाला बचत करण्यात समस्यांचा सामना करावा लागू शकतो. तुम्ही पार्टी देण्याचा विचार करत असाल तर तुमच्या सर्वात चांगल्या मित्रांना बोलवा. तुमचे कौतुक करणारे अनेकजण असतील. प्रेम जीवनाला उत्तम बनवण्याची इच्छा असेल तर, कुठल्या तिसऱ्या व्यक्तीचे बोलणे ऐकून आपल्या प्रेमी विषयी कुठले ही मत मांडू नका. पगारातील वाढ तुम्हाला उल्हसित करेल. पूर्वीची उदासी आणि तक्रारी दूर सारण्याची हीच खरी वेळ आहे. आज तुम्ही सर्व कामांना सोडून त्या कामाला पसंत कराल ज्याला तुम्ही बालपणात करणे पसंत करत होते.

कर्क

राशीच्या लोकांची ग्रहस्थिती आज चांगली असेल. आर्थिक नियोजनाशी संबंधित कोणतेही उद्दिष्ट सहज पूर्ण होईल. धार्मिक संस्थांमध्ये तुमचे निस्वार्थ योगदान तुमची प्रतिष्ठा वाढवेल. कोणत्याही नकारात्मक परिस्थितीचा शांतपणे सामना करा. राग आणि आक्रमकतेमुळे परिस्थिती आणखी बिघडू शकते. व्यवसाय क्षेत्रातील सर्व निर्णय नीट विचार करूनच घ्यावेत. आज ७६% नशिबाची साथ आहे. पिवळी वस्तू दान करा.

सिंह

तुमची शारीरिक प्रकृती सुधारण्यासाठी समतोल आहार घ्या. दिवसाच्या उर्वरित काळात पैशांची स्थिती सुधारेल. सामाजिक कार्यात सहभागी झाल्याने तुमची संध्याकाळ अपेक्षेपेक्षा चांगली जाईल. आज तुमची मैत्रीण तुम्हाला काही सत्य सांगु शकते. तुमची मैत्रीन / मित्र तुमचे चांगले होईल यासाठी सतत प्रयत्नशील राहील. तुमच्यावर कधीचं संकट येऊ देणार नाही. असा तरी तुमचा  आयुष्याचा योग दिसतो.  मात्र तुमच्यावर काही कारणास्तव त्यांचा रुसवा राहीलं. आजचा दिवस आनंदी जाणार आहे. येणा-या काळात तुम्हाला समाधान मिळण्याची शक्यता आहे. तुम्ही पैशाचा योग्य वापर करावा. येणारा काळ  तुमचाचं आहे.

कन्या

या राशीतील काही लोकांना आज जमिनीने जोडलेल्या काही मुद्यांना घेऊन धन खर्च करावे लागू शकते. इतरांवर प्रभाव टाकण्याची क्षमता तुम्हाला बक्षीस मिळवून देईल. एखाद्या आनंदी प्रसन्न सहलीला जाण्याची शक्यता आहे. या सहलीमुळे आपली ऊर्जा आणि आवड पुन्हा टवटवीत होईल. या राशीतील व्यावसायिक आज कुणी जवळच्या लोकांच्या सल्ल्यामुळे समस्येत येऊ शकतात. जॉब करणाऱ्या जातकांना आज कार्य-क्षेत्रात विचार करून चालण्याची आवश्यकता आहे. जे लोक बऱ्याच दिवसापासून खूप व्यस्त होते त्यांना आज स्वतःसाठी वेळ मिळू शकतो.

तुळ

तूळ राशीच्या लोकांसाठी सध्या सकारात्मक बदलाची वेळ येत आहे. काही अडचणीच्या वेळी नातेवाईकांचा पाठिंबा तुमच्यासाठी उपयुक्त ठरेल. सततच्या गडबडीतूनही आराम मिळू शकतो. भावनिक होऊ नका आणि एखाद्याला महत्त्वाची गोष्ट सांगू नका. यामुळे काही समस्या निर्माण होऊ शकतात. उत्पन्नाचे स्रोत कमी होतील. लवकरच परिस्थिती अनुकूल होईल.

वृश्चिक

राशीच्या लोकांसाठी दिवसाची सुरुवात यशस्वी होईल. आज तुम्हाला तुमच्या काही राजनैतिक संपर्कांचा फायदा होऊ शकतो. कौटुंबिक आणि व्यावसायिक जबाबदाऱ्या तुम्ही योग्यरित्या पार पाडू शकाल. जवळच्या व्यक्तीसोबत अप्रिय घटना घडू शकते. यामुळे मन थोडे निराश होऊ शकते. मनातील संशयाची भावना नातेसंबंध बिघडू शकते. म्हणूनच वेळोवेळी तुमचे वर्तन बदलणे महत्त्वाचे आहे. माध्यम, कला, प्रकाशन इत्यादी क्षेत्रात तुम्हाला चांगले यश मिळू शकते.

धनु

धनु राशीच्या लोकांनी आज इतरांकडून मदतीची अपेक्षा न ठेवता स्वतःच्या काम करण्याच्या क्षमतेवर विसंबून राहावे. नवीन कार्ये योग्यरित्या अंमलात आणा. कोणत्याही पॉलिसीची परिपक्वता इत्यादीमुळे पैशाशी संबंधित काही गुंतवणूक योजना होऊ शकतात. तसेच, तुमच्या घाई आणि निष्काळजीपणामुळे काही नुकसान होऊ शकते हे लक्षात ठेवा. विद्यार्थ्यांना त्यांच्या कोणत्याही प्रकल्पाकडे अधिक लक्ष देणे आवश्यक आहे. व्यवहारात लवचिक राहा. काळ अनुकूल आहे. दिवसाच्या सुरुवातीपासूनच तुमच्या महत्त्वाच्या कामांचे नियोजन सुरू करा. जोडपे एकमेकांशी संवेदनशीलतेने वागतील.

 मकर

लोकांना नेमके काय हवेय हे समजावून घ्या आणि तुमच्याकडून काय हवे आहे तेही समजून घ्या – परंतु आज खर्च करताना उधळपट्टी करू नका. दूरवर राहणारे नातेवाईक आज तुमच्याशी संपर्क साधतील. एखाद्या आनंदी प्रसन्न सहलीला जाण्याची शक्यता आहे. या सहलीमुळे आपली ऊर्जा आणि आवड पुन्हा टवटवीत होईल. तुम्ही कामच्या ठिकाणी जे काही उत्तम करत आहात त्यासाठी तुमच्या कुटुंबाकडून मिळणारे सहकार्य कारणीभूत आहे, याची आज तुम्हाला जाणीव होईल. गरजेच्या कामाला वेळ न देणे आणि व्यर्थ कामात वेळ घालवणे आज तुमच्यासाठी घातक सिद्ध होऊ शकते.

कुंभ

मानसिक ताणतणावर मात करण्यासाठी अध्यात्मिक, धार्मिक उपाययोजनांची सध्या तातडीची गरज आहे. ध्यानधारणा आणि योगसाधना तुम्हाला मानसिकदृष्ट्या कणखर बनवेल. इच्छा आशीर्वाद म्हणून पूर्ण होतील आणि उत्तम नशिब फळफळेल – आणि पूर्वीच्या दिवसांमध्ये केलेली मेहनत फळाला येईल. मुलांच्या यशस्वी होण्यामुळे तुम्हाला अभिमान वाटेल. शिशिर ऋतुतील पानगळी प्रमाणे आपले प्रेम जीवन असू शकेल. तुमच्या नियमित कष्टांचे आज चांगल चीज होईल. तुमचा स्पर्धात्मक स्वभाव तुम्हाला एखाद्याा स्पर्धेत यश मिळवून देईल.

मीन

रिअल इस्टेट आणि आर्थिक व्यवहारांसाठी चांगला दिवस. अनपेक्षितपणे गोड बातमी समजल्याने तुमचा उत्साह वाढेल. तुमचया कुटुंबातील सदस्यांना ही बातमी सांगून तुम्ही आनंद द्विगुणित कराल. आज तुम्ही एखाद्याचे हृदय तुटण्यापासून वाचवाल. तुमच्या नोकरीला चिकटून राहा आणि तुम्हाला आज कुणी मदत करील अशी अपेक्षा बाळगू नका. चंद्र देवाच्या स्थितीला पाहून हे सांगितले जाते की, आज तुमच्या जवळ बराच रिकामा वेळ असेल परंतु, याच्या व्यतिरिक्त ही तुम्ही ते काम करू शकणार नाही जे तुम्ही केले पाहिजे. तुम्ही तुमच्या जोडीदारावर आज भरपूर खर्च करणार आहात, पण हा काळ अत्यंत सुखद असणार आहे.


Leave a Comment

Your email address will not be published. Required fields are marked *