खासदारकी नाही आमदारकीही नाही; उर्मिला मातोंडकरने शेवटी काय केलं पहा


वेगवान

मुंबईः

बॉलिवूड अभिनेत्री उर्मिला मातोंडकर बऱ्याच वर्षांपासून चित्रपटसृष्टीपासून दूर होती. मधल्या काळात ती राजकारणात सक्रिय झाली होती. पण आता ती पुन्हा एकदा अभिनयाच्या दुनियेत परतण्यासाठी सज्ज झाली आहे. अनेक वर्षांनी पुन्हा तिच्या अभिनयाचा जलवा प्रेक्षकांना पाहता येणार आहे. यावेळी चित्रपट नाही तर ओटीटी माध्यमांतून ती झळकणार आहे. नव्वदीच्या दशकातील माधुरी दीक्षित, रवीना टंडन, सुष्मिता सेन या अभिनेत्रींप्रमाणेच आता उर्मिला मातोडकर देखील ओटीटी विश्वामध्ये पदार्पण करणार आहे.

उर्मिलाच्या वेब सीरिजचा फर्स्ट लूक आज रिलीज करण्यात आला आहे. सौरभ वर्माच्या आगामी ‘तिवारी’ या थ्रिलर वेब सीरिजमधून ती ओटीटीच्या जगात पदार्पण करणार आहे. या वेब सिरींजमधील तिचा लुक खूपच दमदार आहे. ‘तिवारी’च्या फर्स्ट लूकमध्ये उर्मिला जखमी दिसत असली तरी तीअ‍ॅक्शनमध्ये आहे आणि काहीतरी करायला तयार आहे, असे तिच्या नजरेतून दिसते.

या पोस्टरमध्ये “या वेळी शेवटी उरणारी व्यक्ती एक महिला आहे” असे लिहिलेले आहे. एकूणच पोस्टरवरुन ही वेब सीरिज अ‍ॅक्शनपटप्रेमींसाठी मेजवानी ठरणार आहे. या व्यक्तिरेखेसाठी उर्मिलाने घेतलेली शारीरिक मेहनतही दिसून येत आहे.

उर्मिला मातोंडकरने तिच्या इंस्टाग्रामवरून ‘तिवारी’ चे पोस्टर शेअर केले आहे. रिलीज झालेल्या पोस्टरमध्ये उर्मिला अतिशय खतरनाक स्टाईलमध्ये दिसत आहे. चेहऱ्यावर रक्त आणि विखुरलेल्या केसांनी ती खूपच आक्रमक दिसत आहे. उजव्या हातातील फाटलेला रुमाल तिच्या तोंडासमोर आहे. मीडिया रिपोर्ट्सनुसार, उर्मिला मातोंडकरची ही आगामी वेब सिरीज आई-मुलीच्या भावनिक नात्यावर आधारित आहे. या चित्रपटात एका छोट्याशा शहराची कथा दाखवण्यात येणार आहे, जी भावूक आणि थरारकही असेल. यामध्ये फक्त उर्मिला मातोंडकर मुख्य भूमिकेत दिसणार आहे. चित्रपटातील तिची भूमिका पूर्णपणे वेगळी आणि जोरदार आहे.


Leave a Comment

Your email address will not be published. Required fields are marked *