astrosage आजचे राशी भविष्यः या राशीच्या लोकांना त्रासातून जावे लागणार


वेगवान नाशिक

astrosage Today’s Horoscope: People of this zodiac will have to go through hardships

मेष

आज तुम्ही शिकू शकतात आणि याच कौशल्याला शिकून तुम्ही आपले धन वाचवू शकतात. कुटुंबियांसमवेत शांत आणि स्थिर दिवसाचा आनंद घ्या. इतर लोक त्यांचे प्रश्न घेऊन तुमच्याकडे आले तर त्याकडे दुर्लक्ष करा, त्यांना तुमच्या मानसिक स्थितीला धक्का लावू देऊ नका. तुमचे प्रेम एक वेगळी उंची गाठेल. तुमच्या प्रेमाच्या हसण्याने आजचा दिवस सुरू होईल आणि एकमेकांच्या स्वप्नांनी शेवट होईल. नेहमीपेक्षा आज तुम्ही उच्च लक्ष्य गाठण्याचा प्रयत्न कराल – अपेक्षित निकाल मिळाला नाही तरी नाराज होऊ नका.

वृषभ

रटाळ कंटाळवाण्या, त्रासदायक दिवसाचा निरोप घेण्यासाठी, रात्रीच्या जेवणाचा मस्तपैकी प्लॅन करा. मुलांच्या सहवासात तुम्ही आणखीन उल्हसित व्हाल. आजच्या दिवशी घरातील इलेक्ट्रोनिक वस्तू खराब होण्याच्या कारणाने धन खर्च होऊ शकते. दूरवर राहणारे नातेवाईक आज तुमच्याशी संपर्क साधतील. तुमचा प्रियकर/प्रेयसी आज तुम्हाला आश्चर्याचा सुखद धक्का देणार आहे. कोणत्याही संयुक्त व्यवसायात पडू नका, भागीदार आपला फायदा घेतील. घरातील लहान सदस्यांसोबत गप्पा करून आज तुम्ही आपल्या रिकाम्या वेळेचा चांगला वापर करू शकतात.

मिथुन

घरातील गरजांना पाहून आज तुम्ही आपल्या जीवनसाथी सोबत काही किमती वस्तू खरेदी करू शकतात ज्यामुळे आर्थिक परिस्थिती थोडी बेताची होऊ शकते. भरपूर आनंदाचा दिवस, जेव्हा तुमचा जोडीदार तुम्हाला खुश करण्याचा प्रयत्न करेल. तुमची प्रिय व्यक्ती वचन मागणार आहे. खूप अल्पसे अडथळे येतील – परंतु दिवसभरात खूप काही यश मिळवाल असे दिसते – काही सहका-यांकडे लक्ष द्या, कारण त्यांना हवे ते त्यांना मिळाले नाही तर ते काम करीत नाहीत. तुमचा रिकामा वेळ आज मोबाइल आणि टीव्ही पाहण्यात खर्च होऊ शकतो. यामुळे तुमच्या जीवनसाथीला खिन्नता होईल कारण, तुम्ही त्यांच्या सोबत बोलण्यात काही ही आवड दाखवणार नाही.

कर्क

कर्क राशीच्या लोकांना मुलांशी संबंधित कोणतेही विशेष काम पूर्ण करून आराम मिळेल. कुटुंबातील सदस्याच्या विवाहामुळे चांगले संबंध येऊ शकतात. वैयक्तिक कामांकडे बारकाईने लक्ष द्या. यावेळी तुमच्या नशिबात यश मिळवण्याचा निश्चित मार्ग आहे. पैशाच्या बाबतीत कोणावरही आंधळा विश्वास ठेवू नका. तसेच अनावश्यक खर्चात कपात करा. विद्यार्थी आणि तरुणांनी त्यांच्या करिअरशी संबंधित कामांमध्ये अधिक लक्ष देण्याची गरज आहे. व्यवसायात कोणत्याही योजनेवर गांभीर्याने काम करा. पती-पत्नीमधील सततचे गैरसमज आणि तेढ दूर होईल.

सिंह

आज तुम्ही शारीरिक आणि मानसिकदृष्ट्या अस्वस्थ असाल. कुटुंबातील सदस्याच्या तब्येतीची चिंता राहील. आर्थिक नुकसान होऊ शकते. गुंतवणुकीशी संबंधित योजनेवर काम करू शकता. मेहनतीनुसार फळ मिळेल. विद्यार्थ्यांना कामात यश मिळेल. आज नवीन कामाची सुरुवातही करू नका. शेअर बाजारात कोणत्याही प्रकारची जोखीम घेणे टाळा. दिवस सकारात्मक राहील.

कन्या

कन्या राशीच्या कुटुंबीयांच्या तुमच्याकडून काही अपेक्षा असतील आणि तुम्ही त्या पूर्ण करू शकाल. आर्थिक उपक्रम आयोजित करण्यासाठी वेळ अनुकूल आहे. काही लोकांना तुमच्या उपक्रमांचा फायदा होऊ शकतो. आपले उपक्रम गुप्त ठेवणे चांगले आहे. पैशाच्या बाबतीत नातेवाइकांशी व्यवहार करताना नात्यात दुरावा येणार नाही याची काळजी घ्या. व्यवसायाशी संबंधित तुमचे कोणतेही काम फायदेशीर ठरू शकते. वैवाहिक जीवन प्रेमाने भरलेले असेल. नकारात्मक गोष्टी आणि व्यसनाधीन लोकांपासून दूर राहा.

तुळ

आजच्या दिवशी घरातील इलेक्ट्रोनिक वस्तू खराब होण्याच्या कारणाने धन खर्च होऊ शकते. प्रिय व्यक्तीसोबत वादावादी होऊ नये यासाठी वादग्रस्त विषय टाळा. जर तुम्ही आपल्या प्रेमी सोबत कुठे बाहेर फिरायला जात आहे तर कपडे विचार पूर्वक परिधान करा. जर तुम्ही असे केले नाही तर, तुमचा प्रेमी तुमच्याशी नाराज होऊ शकतो. कामाच्या ठिकाणी जो तुमचा द्वेष करतो, त्याला एक साधे ‘हॅलो’ केलेत तर काहीतरी चांगले घडण्याची शक्यता आहे. सामाजिक तसेच धार्मिक कार्यक्रमांसाठी उत्तम दिवस आहे. जर तुम्ही कुणालातरी भेटण्याची योजना तुमच्या जोडीदाराच्या प्रकृती अस्वास्थ्यामुळे बारगळली तरी तुम्ही एकमेकांसोबत चांगला काळ घालवाल.

वृश्चिक

मन प्रसन्न राहील. वाचनाची आवड निर्माण होईल. तुम्हाला तुमच्या कामाचे चांगले फळ मिळेल. मुलांकडून चांगली बातमी मिळू शकते. नोकरीत प्रगतीचा मार्ग मोकळा होईल. कामाच्या ठिकाणी काही बदल होण्याची शक्यता आहे. इतर ठिकाणी जाण्याचे योगही आहेत. शैक्षणिक कार्यातून यश मिळेल. उत्पन्न वाढेल आणि खर्च जास्त होईल. मित्रांचे सहकार्य मिळेल.

धनु

आज धनु राशीच्या लोकांचा बराचसा वेळ घरातील कामात घालवता येईल. धार्मिक संस्थांशी संबंधित कामातही हातभार लावाल. तुमचा मान-सन्मानही वाढू शकतो. आळसाला तुमच्यावर हवी होऊ देऊ नका. काहीवेळा तुमचा संशयास्पद स्वभाव तुमच्यासाठी आणि इतरांना त्रास देऊ शकतो. त्यामुळे वेळेनुसार तुमच्या वागण्यात बदल करा. तुमच्या योजना आणि उपक्रम सुरू करण्यासाठी वेळ अनुकूल आहे. नवीन कामही सुरू होईल. कार्यालयातील लोक त्यांचे बॉस आणि अधिकारी यांच्याशी सौहार्दपूर्ण संबंध ठेवतील.

मकर

जवळच्या नातेवाईकाकडे जाणे आज तुमच्या आर्थिक स्थितीला बिघडवू शकते. आपण ज्याची काळजी करतो अशा व्यक्तीशी संवाद न झाल्यामुळे उदासवाणा दिवस. तुमच्या प्रेमाच्या वाटेला आज एक नवे सुंदर वळण मिळणार आहे. आज तुम्हाला प्रेमाचा स्वर्गीय आनंद प्राप्त होणार आहे. कार्य क्षेत्रात तुमचा प्रतिद्वंदी आज तुमच्या विरुद्ध कट रचू शकतो म्हणून, आज तुम्हाला डोळे आणि कान उघडून काम करण्याची आवश्यकता आहे. नव्या कल्पनांची परिक्षा घेण्यासाठी योग्य दिवस आहे. प्रेम आणि चविष्ट पदार्थ ही चांगल्या वैवाहिक आयुष्याची मूल तत्वे आहेत; आणि आज तुम्हाला त्याचाच अनुभव येणार आहे.

कुंभ

आज तुम्ही नवीन काम हातात घ्याल. नशिबाची साथ मिळेल. नोकरी-व्यवसायात उत्पन्नाचे नवीन स्रोत निर्माण होतील. तुम्हाला तुमच्या मित्रांकडून लाभ मिळेल. समाजात तुमची प्रतिष्ठा वाढेल. कुटुंबातील सदस्यांकडून तुम्हाला समाधान आणि आनंद मिळू शकेल. सहलीची योजना आखू शकता. विद्यार्थ्यांसाठी काळ चांगला आहे.

मीन

या राशीतील व्यावसायिकांना आज आपल्या घरातील त्या सदस्यांकडून दूर राहिले पाहिजे जे तुमच्याकडून पैसा मागतात आणि नंतर परत करत नाही. मुलांवर आपली मते लादण्यामुळे ती त्रस्त होतील. त्यापेक्षा आपणास काय सांगायचे ते त्यांना समजण्यास मदत होईल असे करा, ते आपली मते स्वीकारतील. एखाद्या मौल्यवान वस्तूप्रमाणे आपले प्रेम ताजे असू द्या. तुमच्या कामाच्या ठिकाणी आज प्रेमाने भरलेले वातावरण राहील. आज तुम्हाला अतिशय गमतीदार निमंत्रणे मिळतील


Leave a Comment

Your email address will not be published. Required fields are marked *